Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakulima wa rosho mtwara vijijini wafunga barabara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lihove, Apr 14, 2012.

  1. L

    Lihove JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kuna habari kwamba wale wakulima ws korosho mtwara vijijini jana walifunga njia ya tandahimba- mtwara kwa kile kinachodaiwa kuchoshwa na ahadi za selikali kutowalipa madeni yao yamauzo ys korosho kama walivyoahidiwa.inasemeksna wamesema hawataki kuonagari yoyote ile ya serikali.pia walichimba barabara kuzuia magari kupita.serikali imefanya siri taarifs hizi
     
Loading...