Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakulaumiwa ni nani?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mfundishi, Sep 20, 2011.

  1. m

    mfundishi Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 27, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Gazeti la Mwananchi leo lina habari isomekayo Waziri wa elimu na mafunzo ya ufundi, Dk Shukuru Kawambwawa, amesema walimu nchini wangekuwa wanatumia nguvu kubwa wanayotumia hivi sasa kudai posho na malimbikizo yao, wangeitumia madarasani matokeo mabaya yangekuwa ni historia. Wakulaumiwa hapo ni nani?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Yeye na jk.
     
Loading...