Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakueleweshwa ni waingereza na sio sisi watanzania.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ELSA, Nov 3, 2011.

  1. E

    ELSA Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona alipokuwa huko hakusema haya yote mbele yao na kuwaelewesha hao wanzungu ,kaja huku ndio kuongea kwenye vyombo vya habari,hiyo ni siasi ya woga na juhudi za kujijengea jina na kujitafutia umaarufu,acha hizo kiongozi.
     
Loading...