Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakubwa wizara ya nishati na madini waitwa na wawekezaji Canada

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchekechoni, Jun 17, 2011.

  1. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ishu ya mgogoro baina ya wawekezaji wa mgodi wa Tarime na wakazi wa Nyamongo (mauaji ya polisi dhidi ya raia wasio na hatia) imechukua sura mpya baada ya vigogo kadhaa toka wizarani kuitwa nchini Canada kuelezea yaliyojiri!
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Chanzo tafadhali
     
  3. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    namtafuta naibu waziri kwa taarifa zaidi
     
  4. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    waliokwenda ni kina nani?
    vyeo na majina tafadhali
     
  5. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Si wataeleza uwongo tu huko?
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanaenda kuchukuwa mahari zao za kuolewa na mabwana zao
     
  7. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nani kawaita wakajieleze, wakati mali ni ya watanzania.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ivi sio kwamba wao ndo waje tz kupata maelezo!au hayo madini yanachimbwa canada na kuletwa tz?yaani madini yetu alafu tunaendeshwa utadhani mbwa koko
     
  9. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli hatuna serikali bali ni genge la wapiga deal. Wao ndo waitwe waje wajieleze kwa nini hawajawatekelezea wananchi wa Nyamongo ahadi walizozitoa wakati wana anzisha mgodi. Pia waeleze kwanini wasilipe 33% ya mapato yao kwa serkali la sivyo wafunge vilago waondoke.

    Hii imekaa kama Ngereja kawahi kupanda pipa!
     
  10. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Do we have confirmation that this thread is from valid source??
     
  11. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hao mabosi (I don't care hata kama ni wa makarani) anawajibika kwa watanzania na si kwa serikali ya Canada. Huo utakuwa ni kuuza uhuru wetu kama hii habari itakuwa na ukweli wake. Siwezi kushangaa maana wengi wao walishawekwa kwenye makoti ya wawekezaji.
     
Loading...