Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakubwa shikamoon,wadogo habari zenu.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Gavanor, Oct 16, 2011.

  1. G

    Gavanor Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani,mimi ni kuku mgeni humu jf,naombeni tushirikiane vyema..mmbarikiwe sana.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Kama kweli wewe ni mgeni basi karibu
     
  3. G

    Gavanor Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani kuna wageni wenyeji humu mkuu?
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    We ni Gavanor wa jimbo gani?.

    Karibu sana ndg.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    ndio, kama mimi hapa.
     
  6. G

    Gavanor Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    texas.
     
  7. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    karibu bhana
     
  8. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Karibu sana Govanor! Bt nikutahadharishe, hapa kuna mijitu itakuchokonoa kwa koment na thread za kishetani na maudhi sana mpaka unaweza ukapata 'Ze Ban' ya maisha!...haya mwanakwetu karibu ingawa inaonesha unakau wenyeji hapa kunyumba!
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    marahaba, karibu sana
     
  10. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,199
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Marhaba kijana.
    Msalimie sana mama yako, mwambie umefika kijiwe kinachowakilisha jamii.
    Mwambie ni zaidi ya bunge.
    Usisahau kumpa habari zote njema uzionazo humu
     
  11. G

    Gavanor Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana..kumbe kuna watu wachokozi sana humu mkuu?
     
  12. G

    Gavanor Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    athantee.
     
  13. G

    Gavanor Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    athantee babkey,kwani we ni dini gani vile?
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    acha kumtisha mwenzio!
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    wasalimie Texas, wakumbushe uzushi wa Bongo Tanzania.
     
  16. B

    Bandika Bandua Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nn huja ji-register kwa jna lako kamili?
     
  17. G

    Gavanor Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio mbaya nkitumia cheo changu badala ya jina.
     
  18. M

    Mtanganyika1 Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marahabaaa,karibu sana,soma mashariti hapo mlangoni ndo uingie ndani.
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Karibu sana gavana.
     
  20. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    karibu sana na ubarikiwe nawe mno
     
Loading...