Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakubwa hebu tuongee bios password!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Elly B, Jan 11, 2011.

  1. Elly B

    Elly B JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 1,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huwa najishughulisha na computer hardware na software pamoja na related items.Kwa sasa najifunza jinsi ya ku-unlock bioss password za laptop zote.Nimefanya my homework na niko somewhere hivi but naona mziki sio mdogo.
    NAOMBA KUCHANGIWA MAWAZO NA KUELIMISHWA. Thanx in advance
     
  2. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,821
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    kwa sasa nivigumu kupata, njoo nikuuzie kifaaa cha kuanlock bios kinatumia brutoforce password calculater kinatoa master code ya computer zote
     
  3. Elly B

    Elly B JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 1,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Naomba mawasiliano tafadhali plus bei kama htojali.I'm not making the publicity of your business ila napenda nijiandae kabla ya kuja na nikija tufanye biashara. Nashukuru
     
  4. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    na mimi please,msinitengeze as im new in this industry,niko chuo mwaka wa pili, based in security kama nitapata hiyo kifaa itakuwa poa kweli,ili niwe up to date ili nimkoge yule lecture
     
  5. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa nini utoe password za BIOS? Walioziweka waliweka za nini?
     
  6. Elly B

    Elly B JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 1,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Aaaah! bosi hivi tena? nna maana kuna wakati inatokea watoto wako au hata we mwenyewe unknowingly ukaset bios pwd na ukasahau.Sasa kwa mimi kama mtu ninayetoa huduma ya kurekebisha kompyuta ninatakiwa niwe na solution kwa hilo thats why natafuta hiyo shule ndg yangu. Summerily: sitoi tu bios pwd, njifunza kuunlock bios pwd zilizofungwa kimakosa na tena ukija mpaka upitie interview yangu na nithibitishe kweli hiyo laptop ni yako nalweli unahitaji msaada huo. Karibu tena
     
  7. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe siyo kwamba una deal kuflash bios za computer za deal hapa town? Ili upate msaada tuwekee kivuli cha leseni yako tafadhali... Ukifanya hivyo nakupa msaada mda sio mrefu.
     
  8. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Uko sawa mno mganyizi! Afu last wiki ndugu yangu aliporwa laptop samsung brand new pale udsm maeneo ya udasa kama unaelekea darajani.
     
  9. M

    Mburushi Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SEarch kwa Net, utapata hiyo sw ya kutoa psw
     
  10. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ninayo program ambayo nataka kuitoa ila source codes zake zipo kwenye lugha ya python. mimi sio mtaalam sana wa python. ndo nataka nijifunze python ili iwe rahisi kuikamilisha kazi. je naweza kukutumia upambane nayo?
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu ata mm nipo interested naomba unisaidie
     
  12. emanuel.feruzi

    emanuel.feruzi Senior Member

    #12
    Jan 15, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I am not sure if this is still applicable. But a few years ago I was faced with the same situation. I had to format a box which as a password that no once new and I need it to book from a CD. So I went to a friend of mine that told me that removing that password is a as easy as removing the motherboard battery for about 20mins and put it back and the system will loose all the memory and it will reset to industry default. See this image.

    It work for me well. I am just not sure where the battery for laptops are located.

    I hope this shades some light on the matter.
     
  13. Sailor Boy

    Sailor Boy Senior Member

    #13
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi nilishajaribu but nilisoma kwenye forum computing.net kuna chip moja iko ndani niliipgisha short kwa kutumia pini then ikakubali, ila inategegemea na type ya bio.
     
Loading...