Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakubalieni wapenzi wenu wanachotaka.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kakuruvi, Mar 1, 2010.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ili mapenzi yanoge, kuna wakati tu utalazimika kufanya kile anachopenda Mwandani wako japo kwa kujikosha.
    Kuna Kaka mmoja toka Pemba alioa mke huku Bara, Mpemba alianza kunywa pombe lakini haziwezi, kila akinywa vituko. Mke wake alimsihi sana kila mara bila mafanikio. Siku moja jamaa aliutwika, aliporejea nyumbani mkewe kwa hasira akatandika chini alale ili kuepuka bughudha. Jamaa alianza fujo bila sababu kila saa anamwamsha mkewe, ilipofika saa saba usiku...
    Mpemba: ''Nke angu, Nke angu''
    Mke: (huku akiwa na hasira) ''Sitaki tabu, kila nikikuonya uache pombe hutaki, nami sitaki usumbufu, kwani wataka nini?''
    Mpemba: ''Nsindikize nkakhojoe''
    Mke: ''Nenda mwenyewe pombe tumekunywa wote kwani?''
    Mpemba: (Kwa unyonge akajikongoja kwenda msalani) ''Sawa hunipendi, pombe siachi''
    akajisaidia na mara akarejea
    Mpemba: (Huku akiwa na furaha yenye mshangao) ''Nke angu, Nke angu"
    Mke: (huku akiwa na hasira kuliko mwanzo) ''sitaki kuitwa hebu lala huko pombe huziwezi"
    Mpemba: ''si hivyo Nke angu nimekutana na maajabu nsalani"
    Mke: (huku akishawishika kujua nini kimempata mumewe mlevi) ''Maajabu gani Mume wangu''
    Mpemba: ''Nke angu, ile nnafungua nlango wa choo tu, taa ikawaka, nkajisaidia, ile nnafunga tu nlango, taa ikazima yenyewe''
    Mke: (huku akiwa na hasira kuliko mara ya kwanza na ya pili, aligunda jambo na alifoka) ''Nilikuambia mimi, kuwa pombe huziwezi, ndio umeshakojoa kwenye friji hivyo, pumbavu mkubwa wee''
    Jamaa angemsikiliza Mkewe yote haya yasingetokea.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    eeh hivi ni vichekesho au?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ze comedy huyu!
     
  4. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    QUOTE=FirstLady1;819299]eeh hivi ni vichekesho au?[/QUOTE]
    No no no, kweli.
    Pombe sio chai PakaJimmy, hutaki?
     
Loading...