Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakristu na Waislamu kuiunga mkono CUF na kuipa kura za ndio ni baada...!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwiba, Oct 2, 2010.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    NDIO kwa mgombea uraisi wa CUF Pr. Ebrahim Lipumba ,hizo ni habari mpya kabisa ambazo zimeanza kuzagaa mitaani kama moto wa mbugani.

    Baada ya Dr Slaa kufumaniwa na mke wa mtu katika majukwaa mbalimbali huku akijinadi bila ya aibu ,walokole wa dini mbalimbali wameonelea ni bora kumuunga mkono mgombea wa CUF kuliko kumuunga mkono Dr SLaa kwani huko ni sawa na kuikumbatia dhambi aliyotenda.

    Ebrahim ambae anagombea kwa mara ingine amepewa nafasi kubwa ya kuibwaga CCM baada ya viashiria kuonyesha kuwa kura nyingi zitaelekezwa kwake kuliko kupelekwa CCM au Chadema.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wacha kuleta thread za kipumbavu wewe.
     
  3. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Crap!
     
  4. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    If you don't have something to do this Saturday you better sleep rather than bringing on a crap story.
     
  5. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mzee avator yako inasema kila kila kitu kuhusu wewe {Lights travel faster than sound, This is why some people appear bright until you hear them speak}.
     
  6. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lala tu upumzike JMosi leo.
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Pumba at its best.
     
  8. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Mimi ningekuona una akili kama ungekuwa mwiba kwa mafisadi walioifikisha kwenye hali mbaya Tanzania lakini umewekeza nguvu zako kwa mambo yasiyo na msingi,inaonekana upo kwenye posho za kina makamba
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wewe ni mwehu
     
  10. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani tuiache hii thread. Kuna mtu ana habari mpya?
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    pumbafu kabisa
     
  12. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    mtaguna sana ,na nitawashangaa sana ikiwa hadi hapa tulipofika na kusikia utakuwa bado umebakia Chadema ,hivi mngependa m'bakaji awe raisi wa Tanzania ? Slaa hafai hata kupewa dhamana ya ualimu ,mnataka awe Raisi ,si patajaa madanguro ,Slaa amepotoka kwa kuendelea hadi leo kubaki na mke wa mtu mwengine ,ama kama angeweka hadharani kuwa ameepukana nae ,isingekuwa noma excuse nyingi zingeziba ,ila jamaa anaendelea kukata nae mbuga huko kwenye baridi kali ,hivi mgombea huyu anawaonyesha na kuwafunza nini WaTanzania?????????????????????????????
     
  13. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani Huyu mtu tusimjibu tunapoteza muda!!!!!
     
  14. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kibaka hafai kuwa kiongozi wa Chadema wacha Raisi wa Tanzania ,yaani sasa mnafanya masihala na kiti cha Uraisi ,nyie vipi ? Ivi mna akili timamu ? Au ndio mnajipendekeza ? Ukweli usemwe uanikwe ili tupate kiongozi mtenda wema ,sio mdanganyifu na mwepesi kwa mambo ya anasa ?
     
  15. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,188
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Brotherly Advise: Mwiba, junius, Kadogoo, Kanda2, Tumaini and the like; Dr Slaa is not your enemy; and he loves CUF; why you take on him as if you are threatened by him?? Our threat is CCM that is all our target. I would be happy if CUF becomes a winner! Leave this innocent man (Dr Slaa) live in peace! Overall he has declared that he has a mature woman who was abondoned by a stud - mahimbo. remember one thing: JK, and Alhadji Mwinyi did the same, but the difference is; we are not talking about!! Is time for you to growup and behave!
     
  16. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumbuka huyu jamaa kajiunga 2 years kabla yako!! Kama hicho ni kigezo.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Huwezi kujua labda naye anafaidika na HUO UFISADI ULIOUFILISI HII NCHI NDIO MAANA ANAUTETEA
     
  18. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Yaani unategemea watu wengine ? Kukuunga mkono ,we vipi ? salama lakini ???? mi nitakusaidia !!
     
  19. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,188
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kibaka atakuwa zaidi ya Mwinyi au Kikwete?? maana hao wawili wamechukua underage; 18 yers old while they are already at their late 50s and 60s. Acha utumwa wa wivu; you cretins!!
     
  20. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao ni walolole gani wanaoongelewa? ASIYE NA DHAMBI NA AWE WA KWANZA KUMTUPIA JIWE. wakristo, waislamu, wana CCM, chadema na hata wasion na dini wako tayari kumpa Dr. Slaa kura ili aikomboe na mafisadi, labda hiyo ni yako ya kutunga!! Rethink
     
Loading...