Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakristo wanasemaje?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by titomrina, Oct 16, 2012.

  1. t

    titomrina Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Inawezekana kuoa na kufunga ndoa na mtoto wa mama wa ubatizo?
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    Kwa sheria ya ndoa hairuhusu kuoa au kuolewa na ndugu yako yaani damu moja!
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kama hamna undugu wowote na mama wa ubatizo, then hamna kinachowazuia. oaga tu mwanawane
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    Mi nina chojua mama au baba wa ubatizo ni mtu yeyote ana weza akawa lakini awe ame batizwa.

    Hivyo basi kama ni mtu siyo ndugu wa tumbo moja au ndugu yako una ruhusiwa kumuoa mtoto wake!

    Mfano mimi mama yangu wa ubatizo alikuwa ni jirani yangu hivyo ni uhamuzi wangu kumuoa mwanae au lah lakini sivunji sheria.

    Hapa kinacho angaliwa ni ndugu yako au lah!

    Law off marriage hairuhusu ndugu kuoana.

     
Loading...