Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakristo wanabaguliwa zanzibar?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mukombosi, Mar 21, 2008.

  1. m

    mukombosi Member

    #1
    Mar 21, 2008
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naitoa naona inagusa wengi munoooooooooooooooooooooooo
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kamanda, usipime...kiwanja kikubwa hiki!
     
  3. Allah's Slave

    Allah's Slave JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2008
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 564
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu fafanua watu tujue waislamu tunaipingaje hii hoja. Hujaweka ushahidi au kueleza wakristo wanabaguliwa kivipi. Hakuna ubaguzi maana hamfungwi bila makosa, Hamzuiwi kuabudu makanisani, Hamzuiwi kutembea sehemu fulani, Hamzuiwi kunywa pombe hadharani, Hamzuiwi kutembea bila hijab.

    Hoja imekaa kama kusudio la muandishi ni kuwapaka matope waislamu waonekanae wabaya. Threads haziwekwi kiholela namna hiyo. Sidhani kama utapata wachangiaji kwenye hiyo mada yako kwa sababu hakuna cha kujadili.

    Kama ni swala la uongozi kuwa unaweka waislam watupu, una haki ya kulalamika lakini sema kwenye thread watu tujue linalokukera ni lipi au waislamu hao wanafanya ubaguzi wa aina gani.
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kamanda hapo juu, umehusu zenj nini?
     
  5. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2008
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mimi nilidhani mada inahusu wazenj na sio waislamu! Sasa uislamu umeingia vipi? Au kwa vile Zenj wengi ni waislamu? Kwani utawala wa Zenj ni wa kiislamu?
     
Loading...