Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakristo na Waislamu ktk mwaka 2010 na 2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Afrika Furaha, Dec 31, 2010.

  1. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu kawachagua WAISLAMU wawakilishe wote duniani katika ibada ya kuuaga mwaka 2010 akaifanya siku ya mwisho wa mwaka IJUMAA.

    Amewapa WAKRISTO uwakilishi wa wote katika ibada ya kukaribisha 2011, akaifanya JUMAPILI siku ya kwanza ya ibada kwa 2011

    . . Lakini ni wangapi wako busy na maandalizi ya MAOVU usiku wa leo kiasi hawajaenda MISIKITINI? Wangapi wataamka nayo HAYO MAOVU jumapili kiasi cha kushindwa kwenda KANISANI??
     
  2. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    hongera mkuu umelipatia sana hili jambo la 2010/2011 kiimani.
    watu tuko busy kufanya macahfu kifo tumekizoea kusikia kushuhudia wenzetu wakiondoka lakini itakapofika zamu yetu ndio tutakumbuka umuhimu wa kufanya ibada, mungu twakuomba utu nguvu na afya tupate kukuabudu katika siku za maisha yetu. kwa pamoja Tusemeee ameeen.
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Very contractive thought.... now days kuna uhaba sana wa ideas kama hizi hapa jf!
     
  4. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi ya Waislam itakuwa ni kumuomba ALLAH awasamehe Wanadamu dhambi zote walizofanya 2010

    Wakristo watatuombea Wanadamu kwa Mwenye Enzi Almight God amani, upendo na mshikamano 2011
     
  5. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    God Bless Tanzania
     
  6. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    New Year 2011 in JF
     
  7. m

    mzambia JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hapy nyu year kwa wana jf wote bila kuangalia imani maana kuna wapagani hawajatajwa, wabudha etc, freemasons
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,778
    Likes Received: 4,527
    Trophy Points: 280
    Post of the two year 2010-11
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Such a wise MAN with a very constructive idea. Mungu atusamehe kwa kweli watu walikuwa barabarani wanapiga baruti wengine ndo hivyo tena, wanasahau muumba ndiye alietufikisha hapa tulipo
     
  10. R

    Redey Member

    #10
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heri ya mwaka mpya wote wamchao mola na wasiomcha mola
     
Loading...