Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WAKORA SANA KAGERA SUGAR very fwantastic!!!!

Discussion in 'Sports' started by pilau, Oct 8, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mbwenuuuuuuuuuh ................. yakamtera Yanga!!!!!!!!!!!!!! 1 - 0 front ya My wife wake... is very fantastic
    Hawa YANGA pamoja na wachezaji wa mataifa sita ... Congo, Burundi, Tanzania, Ghana, Uganda na Rwanda bado wanaendelea na tabia ya kunawa bila kula ...........
    .. Iweeeeeeeeeeeeee
     
  2. j

    joel amani Senior Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tulia wewe mbona unaharaka kama mkojo wa asubuhi
     
  3. B

    Big GM Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kagera hhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhoooyeeeeeeeeeeeeeee nawapenda sana 1-0
     
  4. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwanini atulie wakati jahazi linazama? Manji anajutia mzigo wake Simba wameula bila kumpa matokeo.
     
  5. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Yaani umenichekesha pilau.

    Yanga wanadhani mpira ni kuwa na wachezaji wenye majina.

    Mpira mipango. SIMBA kama kawa.
     
  6. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Mipango yenu inasababisha marefa wanafungiwa!
     
  7. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Kwa nini wasisifanye kazi zao kwa makini na kwa mujibu wa viapo vyao? Wameyataka wenyewe.
     
  8. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Mdomo huo Kokutona, mdomo huo....... Shauri yako.
     
  9. j

    joel amani Senior Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninavyofahamu soka la bongo simba ikianza vizuri mwanzoni mwa ligi huwa haichukui kombe,ukweli ni kinyume chake,Teee ! !teeeee! teeeee! teeeeee !
     
  10. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,691
    Likes Received: 9,362
    Trophy Points: 280
    Nasubiri siku Manji atakapocharazwa bakora pale Jangwani. Na ukio hilo wala haliko mbali kutokea.
     
  11. K

    Kolero JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Usajili wote tuliofanya lakini bado tunafungwa, nadhani sasa tujiulize kama pesa zilizotumika zimeleta watalii ama wachezaji, si ajabu tukala kipigo kutoka kwa wanetu hapo Kirumba kama mwaka wa jana, loooh, afadhali Tegete acheze maana....!
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kocha mpya anafukuzwa lini sasa?
     
  13. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,355
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Yule Tutindaga aka Tuti hakucheza au ??? lol Fisadi Manji anaajiri makocha waliofukuzwa timu nyingine na kuwalipa madafu kiduchu... !! Huyu wa sasa nimeona anavaa tight kama za wacheza shoo wa Riziwani jazz aka THT... :)


     
  14. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,325
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Jangwani hawana tofauti na waimba taarab,mdomo mwiiing huku wakitegemea urose mhando/nibeebe,hakuna mwenye dhiki tena ndo wahonge,wajipange sana
     
  15. Ngalangala

    Ngalangala JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 297
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kila kocha wa yanga lazima na style yake ya kuvaa. Huyu wa sasa kaibuka na skin tight
     
  16. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mkuu ungemwambia mbona ana haraka kama goli la Amri Kiemba?
     
  17. G

    Galaticos Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Yaani wee acha tuu... wasiporudisha pesa ya Mbuyi Twite watakiona mwaka huu....hawajui timu ya ufundi ipo kazini...
     
  18. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Wakora sana..mmmmmmmhh. Infact kama hii;
     
  19. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Sio mbali ni alhamisi tu.
     
  20. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Wakikusikia unasema ukweli watakufukuza kama Tom Saintfet, mshika mfuko. Mwesigwa, na Sendeu wao.
     
Loading...