Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakongwe wa jf je inawezekana????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by andry surlbaran, Jun 3, 2011.

  1. a

    andry surlbaran Senior Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani nataka kubadili user name yangu nimejaribu nimeshindwa na nimejaribu kuweka picha /avatar nimechemka, msaada tutani!
     
  2. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kubadili user name mpaka uwasiliane na mods, avatar ni mautundu yako tu
     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    mtumie message administrator na umpatie jina unalotaka kutumia sasa. Suala la Avatar subiri upate uzoefu kwanza!
     
  4. a

    andry surlbaran Senior Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasiliana vp na administrator? kwa email ama?
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Muandikie PM invisible...
    au kuandika PM pia huwezi?
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nemesis


    JF Senior Expert Member Re: Wakongwe wa jf je inawezekana????
    (''mtumie message administrator na umpatie jina unalotaka kutumia sasa. Suala la Avatar subiri upate uzoefu kwanza!'' )

    Kaka Nemesis wewe ni senior member tena expert! Sasa ukimjibu jamaa kwa namna hiyo huoni unamfanya ajisikie kama vile kuna kunyimana utamu fulani hivi! Hiyo ni kauzibe - msaidie na yeye afaidi mambo ya JF. Dont be a miser maana ukimpa hiyo idea wewe hupungukiwi lolote!:dance:



     
  7. Zumbukuku

    Zumbukuku Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanini unataka ku change user name au kwa sababu jina lako linaonekana la kihindi na humu wahindi wanapingwa kwa ukabaila wao..kaa hivyo hivyo..
     
  8. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    avatar tu?ntaku-teach mi ndo small sharobaro
     
Loading...