Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakongwe hawa wa BBC Dar wako wapi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ibrah, Jun 7, 2011.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wadau, nimezimisi sana sauti za wakongwe wa BBC hapa TZ miaka ya nyuma kidogo. Wakongwe hawa ni Abdalllah Majura na John Ngahyoma, sauti zao walipotuma habari BBC zilikuwa zinavutia sana tofauti na hawa wa siku hizi ambao ni kama vile wanajifunza kusoma (naamini wata-improve).

    Mikataba yao ilikwisha, kitumbua kiliingia mchanga au ndo wamekuwa makungwi wa hawa chipukizi walipo sasa?
     
Loading...