Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakongo: Taifa Stars imejaa utoto mwingi

Discussion in 'Sports' started by popiexo, Jan 14, 2011.

  1. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Baadhi ya wachezaji wa DRC wamesema Tanzania "Taifa Stars" ilistahili kucheza nusu fainali, lakini wachezaji wake wamejaa utoto mwingi na hawajali kazi yao katika michuano ya bonde la mto nile.
    "Nimeona mechi ya Tanzani, wachezaji wanapoteza pasi halafu hawajali, wanafungwa goli wanatabasamu"
    "Unafungwa bao tano hata kadi ya njano hupewi kwa kucheza rafu kupunguza kasi yao, vijana wenu wamejaa utoto mwingi sana, hawajui thamani ya mpira"alisema kiungo Kasongo Ngandou, anaechezea TP Mazembe.

    Source: Mwananchi.

    Hii ni kweli hatuna wachezaji ndio maana wanashindwa kucheza ulaya kila wakienda wanarudi, mara ooh nimekumbuka nyumbani
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    kWELI KABISA WAACHE WAYAONE NA WENZETU WA NJE!!
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna ukweli ndani yake
     
  4. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tutafia uwanjani!Kwani wao wanamiguu mingapi?Minne?Wanacheza kumi na mbili?Ndio misemo yetu,tukiingia uwanjani hakuna kuzimia wala nini,mabao tu wanakung'utwa.Hao ndio watz na majigambo yao!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    kocha mzungu tusiwe na wasi
     
  6. c

    chetuntu R I P

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bakongoman bamesema muzuri juu vile batanzania bamejaa butoto, kutomboka bure na kupenda wabibi na mafie. Mupira hawajui inabidi waifanye nguvu sana.
     
Loading...