Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wako yukoje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by herrypeter1, Mar 6, 2011.

  1. herrypeter1

    herrypeter1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2009
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DAH, Katika pita pita zangu nimegundua kuwa wanawake ambao wanaishi maisha ambayo baba ayupo I mean wale wenye maisha ya kubahatisha utakuta kamaliza four yupo yupo ajielewi anakuwa malaya sana,
    Kuna kisa kimoja ambacho kimetokea mtaani demu mmoja alikuwa na washkaji kama wanne na kila jamaa anamjua kwa jina lake, so imekuja kugundulika kwamba kati ya ao alio nao wawili wanafaamiana katika kuongea uku na uku wakaja gundua wa date demu mmoja, so jamaa kumfuata uyo dem na kumuanzishia zali..............
    But swali la msingi ivi kwa nini mabinti wa siku izi wamekuwa malaya sana na msemo wao wa siku IZI MJINI MIPANGO? JE wako yukoje chunguza ujue je ni kama awa wa MJINI MIPANGO.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tayari umeshasema ndivyo anavyopata kula yake alafu unauliza tena?
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nami nashangaa.
     
  4. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hope beijing inamlinda.kugawa ni kuamua,na kupanga ni matumizi,hope hata mjini ni mipango
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wewe ni mmojawapo. Malaya unaushahidi???
     
  6. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    We DA rekebsna kaul
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Oohoo nani alikwambia ka baba hayupo
    mwanMke anaishi maisha ya kubahatisha?

    Mmhhh kujibu swali lako huyo si malaya
    kwani sijaona mahali umesema anapokea fedha
    kwa service anayotoa...

    More like sex experience..
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Oohoo nani alikwambia ka baba hayupo
    mwanMke anaishi maisha ya kubahatisha?

    Mmhhh kujibu swali lako huyo si malaya
    kwani sijaona mahali umesema anapokea fedha
    kwa service anayotoa...

    More like sex experience..
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Namaanisha wewe ni mmojawapo wa hao wanaume au wewe umeelewaje?
     
  10. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapo mwanamke ndo mada c mwanaume.ss usemi wako wa mwanzo umekaa kitata
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Huyo mwanamke hawezi kuwa peke yake. Lazima a msababishi azungumziwe.
     
  12. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa hiyo four imehusikaje hapo? Kwani hakuna watu wenye tabia mbaya vyuo vikuu? Au hukuwahi kuona ulivokua chuo? (2)Na baba hayupo manaake nini, analelewa na mama tu au? kwani wangapi wamelelewa na single parent na wanaongoza kwa maadili mema? Wewe labda uko miongoni mwa hao walodanganywa majina.
     
  13. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tatzo analo mwanamke, mwanaume mlaji tu,mwanamke ndo producer tatizo lipo wap?????
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sijapenda hiyo kauli. Kwani baba akiwa hayupo inamaanisha maisha ndio ya kubahatisha?! Mbona tupo wengine hatujui hata upendo wa baba unafananaje ila maisha yanasonga kama kawa.
     
  15. charger

    charger JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwani baba ndio uhakika wa maisha au tabia nzuri?mbona kuna watu wanalelewa na wazazi wote na maisha yao si ya kubahatisha still wanatabia chafu?Suala si mabinti wa siku hizi ungeuliza vizuri zaidi kwani umalaya anafanya na miti?
     
  16. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    It takes two to tango. Umalaya unapofanyika wasilaumiwe wahusika wa jinsi moja tu.
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya wanawake single wanakuwa wapole sana kwa watoto wao hata wakikosea utakuta hawawakaripii sababu ya huruma kwamba wale watoto watajisikia vibaya, na ile kuwaona wame suffer so much bila baba, hii ndio inakuja kuwacost watoto wakikua kama wasichana wakichagua njia mbaya ya maisha ndio wanakuwa hivyo na wale wa kiume utakuta ndio kabisa,Watoto wakati wanakuwa huwa wana tabia ya kumuogopa sana baba,ila kuna watoto wamelelewa na single mother lakini wako vizuri na wana heshima sana kupita hata wale wenye wazazi wote wawili.
    Wamama wanaolea watoto peke yao na hisi wanatakiwa kuwapeleka sana watoto wao kwenye sehemu za ibada siku za kuabudu, wakristo wawapeleke kanisani na waislam wawapeleke madrass na miskitini kule watakua huku wakiwa na hofu ya Mungu na malezi bora hata kama hawana wazazi wote Mungu anachukua ile sehemu iliyobaki na kuwa mzazi wa pili hapo mambo yote yatakuwa mazuri.

    Kujibu swali lako kwa nini mabinti wa siku hizi kuwa hivyo, nakwambia umalaya wa mtu hautegemei mtoto huyo hana baba au hana mama siku hizi hata aliyekuwa nakila kitu anakuwa hivyo, na sio mabinti tu hata wakaka siku hizi nao wako juu kwenye nyanja hiyo. Hivi kijana,halafu nimfanyakazi au ambae hata hafanyi anajiingiza kwenye uhusiano na mmama mtu mzima halafu anaanza kupigapiga mizinga ya hapa na pale huo sio umalaya? Na hawa wanamusic wanatafuda wadada wenye uwezo ili wawape maisha bora halafu wakiachwa wanapiga makelele hawa nao ni wasichana?Kwa hiyo maadili yamekuwa mabaya kwa pande zote sio tu wadada tu.Umenipata Herry
     
Loading...