Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wako wapi wanunuzi wa madini?

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by GAZETI, Jul 21, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Msaada wenu waungwana, nikiwa hapa Dar naweza kuuza wapi
    madini km Almasi, dhahabu n.k naomba msaada wenu tafadhali
    kwani ni zaidi ya mwezi sasa sijajua nikauzie wapi mzigo wapu
     
  2. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    We ni broker ama kama we ni mwenye mali niambie wapi upo nikupeleke Nairobi najua wapi pa kuuzia.Ila 10% itanihusu.
     
  3. B

    BARRY JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    PM haraka
     
  4. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
  5. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Nawashukuruni, wiki hii nitakutanishwa na mnunuzi.
     
  6. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hapo bold kuwa muangalifu yasijekukuta ya wale jamaa wa mahenge. Nafahamu bank huwa wananunua madini, jaribu kupita kwenye mabank kufahamu taratibu za uuzaji na bei
     
  7. M

    Mzee Mukaruka Senior Member

    #7
    May 3, 2013
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mwana JF leo ni karibu mwaka mbona huleti feedback hata kama ni skeleton tu!? Funguka bana kama jina lako lilivyo GAZETI.
     
  8. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2013
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Mkuu niliuza, nilipata mil12.
     
  9. mayome

    mayome Member

    #9
    May 3, 2013
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwan yanapatikana wap mkuu,? ulichimba mwenyewe au ylinunua? maisha magumu bana na hiz biadhara zetu za matunda noma bana yanaoza tu! Co vibaya kama una habar njema ukanipa PM mkuu!
     
  10. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2013
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Mimi niliyapata Msumbiji, tena ni hukuhuku mpakani na TZ si mbali sana
    kutoka Mweda hadi huko tena huko sikwenda kwa lengo la madini nilipeleka
    Laptop.
     
  11. M

    Mzee Mukaruka Senior Member

    #11
    May 15, 2013
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hongera sana Mkuu. Naamini kwa sasa ufukara au "umasikini" kwako ni hadithi. Hongera sana, Mayope anasubiri maelezo naye afuate hizo nyayo. Ni kweli Msumbiji kuna madini sana na hawajatumia sana. Tunasubiri.
     
  12. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2013
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,364
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu anaitwa Msuya yupo Knyama opp na soko, ni bonge ya expoter!!!!!!!!!! Afu anaaminika mpare yule!
     
  13. The hammer

    The hammer JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2013
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,133
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Unafanya biashara hii ya madini...mimi nataka kuianza na natafuta maeneo/wauzaji...kama unaufahamu zaidi wa biashara hii unaweza kuni-pm.thanks
     
  14. M

    M.A.W.I Member

    #14
    May 21, 2013
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kaka naona we ulipata msaada nami naitaji msaada wa wanunuzi wa madini aina ya kasheshe
    maana ninayo lakini sijajua soko liko wapi plz......plz.......
    nisaidie
     
  15. d

    dav22 JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mkuu haya kasheshe ndo aina gani tena aisee??
     
  16. M

    M.A.W.I Member

    #16
    May 21, 2013
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mkuu haya ni madini fulani hivi yapo meusi mno
     
  17. d

    dav22 JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    du sasa tuseme ni mkaa au ni nn??maana weusi huo he he he he he he
     
  18. Steven Sambali

    Steven Sambali Verified User

    #18
    May 22, 2013
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Mkuu GAZETI,

    Naomba tuwasiliane na ingawa kwa sasa sina mtu anayetaka kununua. Tatizo kubwa kwa Tanzania ni kuwa watu wanataka uwalipe hela wakati mzigo hujauona. Kama utakuwa na mzigo mkubwa na upo tayari kuupeleka Dubai au Switzland ambako wanapima (kwa Almasi) au kuisafisha dhahabu na hapo mnauziana kwa bei ya Pure Gold basi wewe tuwasiliane na ntajaribu kukuulizia wanunuzi.

    Kuna jamaa wengi wametapeliwa pesa zao na jamaa mmoja kutoka hapa Poland aliibiwa hela zake Bongo na aliporudi akapata ugonjwa wa moyo na alishajifia siku nyingi. Hivyo uaminifu ndiyo huwa tatizo kubwa hasa kwa wale wanaotaka kuuza madini nje ya nchi. Ila kama una COPPER yaani Shaba basi tuwasiliane kwani hiyo inahitajika sana kwa sasa.

    Kama kuna mtu ana Aluminium hasa wale walioko Mzumbiji basi tuwasiliane haraka sana.

    Angalizo tu kidogo: Hakuna malipo yoyote yatatolewa hadi mnunuzi awe na uhakika wa mzigo na mzigo akabidhiwe Agent wa kuusafirisha. Inashangaza mtu anauza tani 1,000 ya Copper ila hana fedha za kuuchukua mzigo kutoka hapo kwake na kuupeleka Bandarini na anatataka malipo kidogo ya kuanzia kazi. Mtu kama huyu huwa hata sina hamu ya kuendelea kuwasiliana naye. Mzigo ukishahakikishwa ni wa uhakika, katika Neutral point au kampuni yenye kupima na kuchukua mzigo, basi malipo yatafanyika hapo hapo na si kabla.
     
  19. Steven Sambali

    Steven Sambali Verified User

    #19
    May 22, 2013
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Lara 1, kama anaaminika basi naomba contact zake au mjulishe contact zangu tuwasiliane.

    Kama anajua biashara za kimataifa ambazo anaweza kufanya na Makampuni na si watu binafsi basi tuwasiliane. Ila kama ana deal na kiwango kidogo na watu binafsi tu, basi kwenye makampuni itakuwa ngumu sana kwake. Naandika hivyo baada ya kuwa na ka uzoefu kidogo kwani kwa Tz, wengi wanataka kufanya biashara za uchochoroni ili wamtapeli mtu au Wakwepe kodi. Sasa ikishakuwa kufanya biashara na kampuni au shirika, inawawia ngumu sana kwao.

    Mawasiliano yangu: email>> SSAMBALI@HOTMAIL.COM. Simu: +48-503535735.


     
  20. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2013
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,364
    Trophy Points: 280
    Nitampa! Akiwa intersted atakutafuta!
     
Loading...