Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wako wapi Wanafunzi Hawa tuliowatetea sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, Jul 13, 2011.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Tangu juzi kumekuwa na taarifa mbali mbali kwenye vyombo vya habari kuwa kuna vitoto a.k.a Videnti toka Arusha vinakula gudtyme mjini bongo.....na JF member wakaanzisha topic, well, nilichangia kwa mtazamo tofauti mabapowengi waliniona kama kituko fulani hivi.....nikaaama jana kufuatilia ninakokujua mimi, habari za uhakika ni kwamba vilishatoroka na havipo tena...Sasa kama kweli hawa ni Wanafunzi na walikuwa wanahitaji msaada kilichowatorosha leo ni kipi? Je tutaamini vipi kweli kama ni wanafunzi na sio machangudoa wabichi wabichi? Michango yangu niliiweka kwenye thread hii http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/154031-wanafunzi-wawili-wa-kike-watelekezwa-guest-3.html

    Mimi ni Mwalimu kitaaluma tena mwenye degree ya miaka minne sio mitatu, mwenye uzoefu mzuri tu ikiwa ni pamoja na Counselling and Guidence skillls, nimekuwa nikifundisha shule tofauti za mijini na vijijini kabla ya kuiacha kama miezi mitatu hivi iliyopita...... I know hawa watoto wetu, si watoto tena jamani.....Wazazi kwa asilimi 10000% tumekuwa chanzo cha kupotoka kwa maadili ya watoto hawa; leo asubuhi maeneo ya pale External nikaowana watoto wa kike wakiwa wanasubiri usafiri kwenda shule, nikaangalia style ya nywele zao za kiuanafunzi, nikaangalia uvaji wa hayo mashati ya shule kisha nikamalizia na sketi style iliyovaliwa na kushonwa, nikasikitika sana sana, yaani akiwa nyumbani hana tofauti labda na changudoa yoyote yule mwingine; lipshine, vifungo vya shati wazi, sketi usiseme...,kweli tunawapenda???

    Well, I experienced a lot na hawa watoto, nitawaambia mifano mingi zaidi....lakini kabla ya hapo swali la msingi m=ni kwamba; Ni wapi wamekwenda mabinti hawa wa rusha "waliokosa nauli" ya kurudia kwao???
     
  2. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mh au yule jamaa kawatorosha? Atafutwe huyo jamaa anajua wako wapi.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Vimekimbia vyenyewe, si vimeonjeshwa asali sasa vinataka vichonge mzinga??
     
  4. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kina mikogo!
     
  5. Jigsaw

    Jigsaw JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,723
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nenda kamsubiri Corner Bar. Mna hangaika kumtafuta mtu aliye import wakati watu wa jinsi hiyo wamejaa kila mahala..!! Au kwasababu issue yake ipo katika vyombo vya habari? Huu ni unafiki tu..!!!
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Unafiki ulipitiliza....eti wanawaita ni watoto....upuuzi mtupu watu wazima wale na hisia zaokibao
     
  7. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Elli nilishawah kuzungumzia mavaz na muonekano wa wanafunz wa sasa nikashambuliwa. Wanatia kinyaa kabisa wazaz wako wapi??? Kweli wazaz wana mchango katika kumomonyoka kwa maadili!
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kuna wadau walisikia kilio chao wanavimega muda huu ili baadae wawape pesa . Kumbuka there is no free Lunch .
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Noo, ni zaid ya kinyaaa, si wanafunzi tena hawa, sijui tuwaiteje
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Duh, umevikumbuka vya pale Euckenforde Secondary?? I think watoto wengi saaa hivi ni just Walking Corpses
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    I wish na mimi ........
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hukua huruma Elli . . . . Wenye huruma nao ndio hao wanavinjari nao na kubanjuka kwa nafasi . . . Full stop.
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    watoto wenyewe wasiamua kumtaja mtamjulia wapi? Na watoto wenyewe ndo hao washasepa, labda kawapa nauli kisirisiri warudi kwao.
     
  14. H

    HOYANGA Senior Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    umeongea vema sana mwana jf lakini kwenye nyeusi na nilipopigia mstari hizo ni sifa za kitoto!!!!
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Hapana ni katika msisitizo tu Mpwa, maana kuna wengine wangeeanza kuuliza, ni degree ya miaka mingapi na ya wapi? Ok, thnks ila nadhani sio kama za wabunge...nimekungongea thanks pia
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Kama vile kweli eeeh
     
Loading...