Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wako wapi nguli hawa wa JF?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ibrah, Oct 25, 2011.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wadau, wakati najiunga na JF miaka michache ilopita kulikuwa na nguli wakali humu JF na baadhi walijiunga baadae. Wengi ama hawapo, au huchungulia mara moja moja. Kwa kweli nimewa-miss sana magwiji hao, miongoni mwao ni:
    Mwafrika wa kike, Abadan, Mama mia, 50 cents, Dua, Mchukia Fisadi, Kana ka nsungu, Miela, Kibanga ampiga mkoloni, FMES, Mugongomugongo.

    Nimsihi Invisible ajaribu kuwafuatilia wanajamvi hawa na kuwafikishia ujumbe kuwa tunawa-miss sana na tunahitaji michango yao humu jamvini.
     
  2. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ...Ibrah....Tupo tunapata kuchungulia mara moja moja. Ila siku hizi vijana wanatimua vumbi sana humu. Inabidi mtu mzima ukae pembeni usije fika nyumbani umechafuka.

    ...Pengine mijadala iliyo na ustaarabu wa kuvumiliana na kuheshimu mawazo ya wengine imepungua na matusi yamezidi. Ndio maana hoja nzito za kipindi kile zimeadimika.
     
  3. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nilikusahau nguli mwenzagu Dar si lamu, karibu tuwape vijana maadili. Wako wapi wenzako kina Mwiba, Kibunango na Mtu wa pwani?
     
  4. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ...Hoa ndugu wameadimika sana.

    ...Kazi ya kuwapa vijana maadili ni ngumu, kwani wameshazoea kuona wakubwa zao na hata wazazi wao wakikosa maadili; angalia hali halisi ilivyo nchini.

    ...Utatuzi unaweza kupatikana katika kulea, kujenga na kuendeleza mada zenye mantiki na maudhui, hapa jamvini.
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wangine labda wametangulia mbele za haq
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mmoja ya watu niliovutiwa nao kipindi najiunga hapa jf. Busara zenu zinahitajika si vizuri kututelekeza!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa, na hizi id zetu!
     
  8. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ndo maana nimemwomba Invisible awatafute ki-invisible maana aweza kuwa hata na namba zao za simu.

    Kuna mmoja anaitwa Dua, alikuwa hakosekani humu jamvini, nadhani yeye alikuwa UK kama sikosei. Ukimya wake inawezekana kabisa hayuko nasi duniani.

    Lakini hata Mwanakijiji kapunguza sana kuonekana humu, au chamboche Dar si lamu kuwa michango makini imekosekana na maadili yameporomoka humu JF?
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Wapi Kada Mpinzani?
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wamestaafiswa na invissible!!
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    pheeeeew
     
  12. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Wapi Mama, Kuhani, Dilunga, YE, Asha Abdalla, Kyoma, Chuma, YourNameIsmine, Mwafrika wa Kike, Bubu Msema Hovyo, Game Theory, Ole n.k.....

    Dah......
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Labda wamebadili ID
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Na hili pia linawezekana.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hivi ChaMtuMavi yupo wapi?
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kuna mmoja ndio mimi hapo ila nilibadili ID.
     
  17. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tunakosa sana msisimko ule wa miaka ya 2006/7 wakati hata mimi nilikuwa guest tu. Wakati ule kulikuwa na hoja nzuri na za kusisimua sana. Hata wachangiaji wengi walikuwa wakijibizana kwa facts tena bila matusi wala lugha chafu. siku hizi humu jamvini ni shida tupu.
    At least Mzee Mwanakijiji huwa namuona from time to time lakini amekuwa sio Mwanakijiji yuleee wa 2006/7
    Huko mliko wajameni p/se mje mtumegee nasaha mbili tatu. Mchango wenu unahitajika hapa JF
     
  18. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kiukweli JF niliyokuta 2008, wakati ule kulikuwa na scandal ya BOT nakumbuka, mtu ulikuwa unasoma thread hutaki kuondoka. Siku hizi MMU na siasa za ushabiki ndiyo vimechukua chati. Binafsi mimi ningependa busara za wana JF zirudi, tulikuwa tunapata mafunzo mengi yanayohusu nchi yetu na ilikuwa kuwa mentorship ya kupata viongozi wa baadae.
     
  19. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Mzee Mwanakijiji na wakongwe wenzio wote wa JF ilipoanzishwa na toka mlivyokuwa tanzatl.org twawaomba mrudi
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaaa...unamkumbuka Grandhustle?
     
Loading...