Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WAKO WAPI HAWA? EZÈKIELI MALONGO,BEN KIKO Na MARTHA NGWILA?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by bampami, Jan 31, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,114
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    WanaJF nakumbuka nikiwa shule ya msingi watangazaji hawa walikuwa mojawapo kati ya watangazaji maarufu kwenye radio Tanzania.
    Ezekieli malongo alikuwa akisoma habari za michezo saa mbili kasoro usiku.
    Ben kiko alikuwa repota wa radio t'ni kutoka tabora alipata umaarufu kwenye kipindi cha harakati na majira
    martha ngwila alikuwa akiripoti toka mbeya.
    NANI ANAJUA WALIPO HAWA WATU?
    wanafanya nini kwa sasa?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Ezekiel Malongo sijui alipo, ila hao wengine nasikia ni RIP!
     
  3. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 777
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Ben Kiko, yupo Tabora, anatangaza radio ya mbunge wa Tabora mjini Aden Rage.. VOT Radio..
     
  4. k

    kiparah JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukimtaka Malongo, nenda Ubungo bus terminal ndani pale hotel ya Reack Hotel!
     
  5. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,114
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Mhh...thanx mkuu.
     
  6. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,114
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    dah mkubwa nipo karibu sana na ubungo hope leo nikamwulizie.
     
  7. b

    baba koku JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Martha Ngwira yuko TBC, chumba cha habari, DSM, Mikocheni anachapa kazi vizuri tu akiwa mwandishi wa habari na sio mtangazaji
     
  8. b

    baba koku JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Martha Ngwira yuko TBC, chumba cha habari, DSM, Mikocheni anachapa kazi vizuri tu akiwa mwandishi wa habari na sio mtangazaji.Piga simu 0222700062
     
  9. security

    security JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 307
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    RIP ni nini.
     
  10. M

    Madodi Senior Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tumbo risasi...mnamkumbuka ripota huyu wa RTD toka kigoma
     
  11. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    yeah...na Titus Philpo kutoka Tabora
     
  12. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ezekiel Malongo yupo Ikulu na ni mwanachama wa Jamiiforums.
     
  13. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Huyu mzee "Mambo Hayo" alifariki hata kabla ya VOT kuanzishwa, inaonekana wewe ni mgeni ktk mambo haya.
    Kama kuna Ben Kiko, basi huyo ni mwingine, lakini Ben ninayemfahamu , RIP.
     
  14. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Siku moja nilimuulizia hapa JF, nikaambiwa yupo usalama wa taifa.
     
Loading...