Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wako wapi extra musica

Discussion in 'Entertainment' started by Maybach, Sep 22, 2012.

  1. M

    Maybach Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wako wapi extra musica jamani?? hawa ndo wamenifanya nipende mziki wa bolingo
     
  2. w

    white wizard JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hawa jamaa,baada ya kutoa ile album yao ya eta-major,wakafatia na ile ya amest sharai,ambazo zilifanya vizuri sana,ndio mizozo ya maslai ikalikumba kundi hilo na watu kama kila mbongo,na wengine wakajitoa ktk kundi lililokuwa linaongozwa na logaloga,ndio umaarufu wao ukaishia hapo,ni kama kundi la wenge musica tu,lilivyosambalatika!ila hawa jamaa ile album yao ya et major ilikuwa kiboko.
     
  3. M

    Maybach Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka nna album zao km 4 hv jamaa waliteka dunia ila extra bado ipo bt waxanii wke weng si maaruf xna pia weng wao now wanabend zao km oxgene,herman ngassak yule mchz mwnye manjonjo, dou dou copa me cjawai kuona bendi km ile bt hawa wngne wanajitahid 2
     
Loading...