Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakizu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kejof2, Mar 9, 2012.

  1. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    jamani anaelifahamu hili kabila na tabia zao naombeni info plz
     
  2. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    wakizu au waikuzi kutoka mkoani Mara
     
  3. G

    GHANI JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni wazuri sana katika ukulima wa jembe la mikono.
     
  4. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    duuh cjui ndo hao ngoja nichek
     
  5. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ni wazuri lakini wana hasira ile mbaya, hawanaga dogo. Wananuna ht kwa jambo dogo, sikushauri kuoa huko.
     
  6. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni Waikizu. kabila kutoka mkoa wa Mara, asili yao ni kutoka eneo linaitwa Nyamuswa, Wilaya ya Bunda. Ndipo alipozaliwa Waziri Mkuu mstaafu, Jaji Sinde Warioba.
    Ni wajuaji sana, waongeaji sana, majungu n.k. Ila Wanawake waikizu kunako 6x6 ni hatarii, wanajituma.
     
  7. BUCHANAGANDE

    BUCHANAGANDE JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2013
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,383
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbona kimya jamani, tililikeni basi.
     
Loading...