Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakiwa Katika Ujenzi wa Taifa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mateka, Sep 17, 2012.

  1. M

    Mateka Senior Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Untitled.jpg

    Viongozi wakiwa katika ujenzi wa taifa nguvu mpya kasi mpya.
     
  2. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ...... hapo ndio unatofautisha falsafa ya UJAMAA na UBEPARI
     
  3. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mhh huyo JK wa chalinze nguo gani hizo za ujenzi??? kweli mvivu, kwanza alikuwa kenya hapo kwenye kampuni ya maziwa ya brookside. cheki huyu JK origino anavyopiga mziko musoma
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mateka, Jamani ni Musoma sio Msoma. Kweli wanatenda kazi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mtu wa Pwani kuanzia lini akalingana na mtu wa Mara?
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapo ni kati ya Maziwa na Tui la nazi,tafakari na uchukue hatua.
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mtu wa Pwani kuanzia lini akalingana na mtu wa Mara? Mmoja ni baba wa taifa na mwingine tozi wa kitaa
     
  8. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ukiona hivi, ujue sio bure bali Kenya wana kamchongo tayari na Tz, labda ni lile bomba lao la mafuta kuja A-town!
     
  9. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyo JK wa Chalinze mbona kama mchina vile!!
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    MMoja ni sharobaro tu...
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    wajenzi wa afya za binadamu
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Wakiona unawa'fatafata' sana watakwambia "kila zama na kitabu chake"!:censored:
     
  13. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwanza huwezi kufanya kazi na nguo za sikuu,pili huyo mmoja hataki kuchafuka wakati mwenzake amebeba na mikono yake,isitoshe wamembebea baadhi ya vifaa.hao watu hao ni sawa na mbingu na ardhi kiumbali,mwisho mmoja anajenga home mwingine yupo kwenye utalii wa kawaida.
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Mbona huyu mmoja anatangaza biashara ya Rockside kama nimesoma vizuri, ndio chanzo cha kuja kuvalishwa nguo za matangazo ya biashara bila wewe mwenyewe kujijua
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    usingizi na kifo!!:director:
     
  16. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,617
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Mh...brookside kabisa!??
    Kidogo nianze kumtetea JK wa Chalinze kuwa enzi hizi za maendeleo lazima ufanye kazi kwa kujilinda ila iyo chata imenishtua...na brookside nao washakuja kuinvest huku??! Tanga fresh itakufa sasa hivi maana nna uhakika mshkaji apo anapata share za kutosha...
     
Loading...