Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakipinga kuvurugwa Upinzani Bungeni; CHADEMA watoka nje!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kiparah, Feb 8, 2011.

  1. k

    kiparah JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wabunge wa Chadema wametoka nje kupinga kubadilisha kwa kipengele cha na ushirikiano wa wabunge wote wa upinzani.
     
  2. k

    kiyeyeu Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jioni ya leo ktk kikao cha kwanza cha bunge, wabunge wote akiwamo zito wametoka ukumbini kupiga hoja ya mabadiliko ya kanuni za bunge kuhusu muundo wa kambi ya upinzani, haya siku ya kwanza moto ushaanza kuwaka
     
  3. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Naangalia kipindi cha Bumge wabunge wote wa chadema wametoka nje Baada ya Mh Mbowe kuchangia hoja.. Hoja ni ile ya kubadirisha tafasri za kambi ya upinzan
     
  4. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh haya ahsante. Ngoja tuone KIFUATACHO
     
  5. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    SAFI SANA MBOWE NI KIDUME NA SHUJAA KATOA HOTUBA NZURI SANA

    sasa CUF ,NCCR,TLP NA UDP waunde kambi yao,waongoze upinzani
     
  6. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mavi yao ccm, wao upinzani unawahusu nini
     
  7. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si mchezo, vita vimeanza.. Just a day one
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa wametoka, sijui jamii itawachukuliaje.
     
  9. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dah! hawajamaa wanakazi kweli mwakaa huu, hata ikifuka 2015 sijui!!, kwa mwendo huu wa kukokotwa na matamanio ya mtu mmoja, ngoja tusubiri na tuone.
     
  10. r

    rmb JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii naona haitoshi kabisa, kwanini hawaigi mabunge ya wenzetu kama India kwa kumchapa makofi huyo spika na hao vibaraka wengine huko bungeni? Nadhani hili linaruhusiwa Bungeni sema hawajaamua kufuata mtindo huu. Jamani huu ni mtazamo wangu tu, maana wanatia hasira sana hawa watu
     
  11. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Huo ndiyo umakini na misimamo ya upinzani..

    Mbowe amesema kuwa siyo makini kwa wao kulazimishwa na vyama vingine kuungana na kuunda kambi ya upinzani wakati mitazamo yao siyo sawia yaani siyo mamoja....

    Naunga mkono hatua waliochukua....
     
  12. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Haitoshi hiyo, wasuse posho za vikao na mishahara wasichukue!
     
  13. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Jamani nijuzeni alipoanza mh mbowe kuongea tanesco wakachukua chao...
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sidhani kama hiyo hatua inaleta tija yoyote kwa wananchi wa kawaida

    Tumeshajua CCM ni wababe na wameshika mpini, pia tukumbuke kuna akati hata tanu walishiriki uchaguzi wakijua si huru wala haki ili kuwa-surprise wakoloni.... basi tujifunze kutolerate differences

    CHADEMA wangebaki, waungane na wapinzani na waanze ku-lobby kufikisha agenda yao na hata ikibidi kufanya vikao vya mara kwa mara... kumbukeni wanasiasa wote ni wanafiki hivyo basi kubadilika isingekua tabu as long as keki imewekwa mezani na kila mtu anajua mwenzake kapata kipande ngapi
     
  15. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ccm kwa nini wanalazimisha ushirikiano? kwani wao ni wapinzani?
     
  16. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Matamanio yako?
     
  17. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    tutaangalia kesho kama hawatahudhuria, tukiwaona tutajua hii ni janja ya kuuma na kupulizia!
     
  18. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    aisee hata mimi Tanesco wamechukua chao baada ya CDM kutoka ,nini kinaendele huko?
     
  19. m

    mpenyo Member

    #19
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Safi sana,hivi watanzania mnajua hii nchi inahitaji machafuko ili tuwatoe hawa CCM.I'm sorry to say this but seriously speaking kuna viongozi wa chama tawala wanaohitaji kufyekwa watoweke duniani.Tumechoshwa na upuuzi wao
     
  20. m

    msham Member

    #20
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana, hawawezi kutuona wote sisi ni wapuuzi kwa kutaka kuchakachua kambi ya upinzani bungeni ili yote iwe CCM
     
Loading...