Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakinge uwapendao na fataki!

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Maundumula, Feb 24, 2012.

  1. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,039
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Habari,

    Jamani huu msemo unaotumika sana kwenye vyombo vya habari kwa ajili ya kuwalinda watoto hivi upo sahihi?
     
  2. N

    Njangula JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina utata kwa vile inataka wewe ushirikiane na fataki kuwakinga uwapendao kumbe dhana halisi ni kumzuia fataki. Pia udondoshaji usio lazima umefanyika ktk neno "wakinge" badala ya "uwakinge". Nawasilisha.
     
  3. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Mi naona wanatakiwa waseme (WAKINGE UWAPENDAO DHIDI YA FATAKI)

    kwenye red panahusika
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,039
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Kweli nine "DHIDI" ndio lingeweka maana sawa, hapo sentensi ya juu inamaanisha fataki nae tumkinge.
     

Share This Page