Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakinamama ambao hawajaoga siku kadhaa kutinga BUNGENI...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wilbert1974, Jul 10, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tusaidiane hivi hii ingekuwaje hapo mjengoni?

    Je ingeweza kusadia kupeleka maji huko Namanyere?

    Na kwa nini waende hawa tu?
    Hivi huyu aliyetaka kupeleka hawa akina mama kwa style hii ni wa chama gani vile?:israel:
     
  2. manumbu1

    manumbu1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 527
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Cha+de+ma
     
  3. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    UmeWASHWAWASHA au KIHEREHERE kimekutuma kuchangia hii thread?
     
  4. manumbu1

    manumbu1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 527
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kuchangia thread ni kuwashwawashwa, kuwa mtu mzima Wilbert
     
Loading...