Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakina nani watasimamishwa Igunga?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MwanaFalsafa1, Jul 14, 2011.

  1. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Baada ya aliye kuwa mbunge wa Igunga, bwana Rostam Aziz kujiuzulu nafasi hiyo je ni wagombea wapi ambao wanaweza kupitishwa na vyama vyao kugombea huko? Tetesi nilizo sikia ni kwamba RA atamsupport Bashe kuziba nafasi yake japo hilo halina uhakika.

    Ushauri wangu kwa wapinzani ni waanza kujiandaa mapema kuandaa wagombea kwa maana nina uhakika CCM tayari walisha jiandaa na hili kabla hata taarifa hazi jawa rasmi.

    Je kwa mawazo yenu ni wakina nani wasimamishwe Igunga na vyama mbali mbali?
     
  2. p

    pondamali Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    utaratibu mzima wa kupata wagombea from each party ni mbovu. Badala ya kusimamishwa wale wanaopendekezwa na wanachama wanawekwa wale kutoka establishments na ndio maaana tunapata mijitu ileile na hatutaweza kuendelea
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Eti Hussein Bashe!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kujuana sana kila sehemu bongo hii ndo tatizo
     
  5. p

    politiki JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ili kupata picha kamili ingawa hali ya kisiasa imebadilika sana kuna haja ya kuangalia matokeo ya ubunge ya mwaka jana 2010
    yalikuwaje na kujua udhaifu ulikuwa wapi na nini cha kufanya ili kulichukua jimbo hilo mikononi mwa ccm. mpaka imefikia mahala pa
    ccm kumkubalia rostam ajiuzulu hujue kuwa wameshafanya uchunguzi wa kutosha kwahiyo kuna haja ya wapinzani kuwa makini sana
    kufanya uchunguzi wa kutosha.
     
  6. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mimi nashauri wapinzani wajitahidi sana kusimamisha mtu anaetakwa na wananchi na siyo nani wana taka kumpa "zawadi" kama wana taka kushinda
     
  7. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bashe si mzega awez gombea iguga then 2015 arudi nzega ataonekana tamaa mbele yeye kwanza anabifu na kigwagwala akienda igunga itaonekana kamkimbia jamaa wakat yeye bashe anajiona ni kipenz cha wana nzega.cdm wawe makini please mwenye kumbukumbu ya matokeo ya jimbo la igunga uchakuzi uliompitisha RA matokeo kwa kila chama kilichoshriki tafadhal.
     
  8. Ungana

    Ungana JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heard paranoid Kubenea on a CCM ticket( or t-shirt)!!!
     
  9. k

    kabyex Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mim nipo tayari msitueni katibu mkuu rahis wangu wa moyon dr slaa anipe promo.
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    Hakuna ataeweza kuchukua kiti mpaka aidhinishwe na "King Maker" ikiwa, kama wanavyo dhani wengi, aliweza kuiweka Serikali iliopo madarakani atashindwaje kumuweka Mbunge amtakae yeye? Anaetaka kuukwaa Ubunge Igunga, akaongee nae vizuri!
     
Loading...