Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakina mama wa CCM -- giza mnaita mwanga?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Sep 15, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Leo Umoja wa Wanawake wa CCM wamemfanyia sherehe kubwa Dr Asha-Rose Migiro kwa kurejea kwake nchini baada ya miaka yake 5 kama Naibu Katibu Mkuu wa UN, kazi ambayo wakina mama hayo wamesema aliifanya kwa weledi na kwa mafanikio makubwa.

    Mafanikio makubwa? Hivi wanadhani hatujui kwamba Dr migiro alishindwa kupeform hiyo kazi na ndiyo maana ameng'olewa baada ya kipindi kimoja tu?
     
  2. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aseeee babaangu kumbe unajuwa alishindwa kufanya kazi yake??? Ni watanzania wachache wanajua kuwa alishindwa kufanya kazi huko un embu waelemishe mkuuuu


    ngoja niendeleee kupata mbege
     
  3. r

    raymg JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mpaka wamlikiwe
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Waache waendelee kujidanganya kuwa zama hizi ni za watu kudanganywa kama zamani zileee!
     
  5. C

    Cartoons Senior Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hajafikisha umri wa kustaafu , sema tu kasi ya bankmun ilikuwa juu kuliko ya kwake. alaf eti mtu dhaifu km huyu bado ana ndoto za kuwa raisi.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wamama wa CCM huwa wanajifanyaga hamnazo......yaani nikiwaonaga huwa nahisi kichefuchefu......wanajidhalilishaga sana......kazi yao kubwa kulamba viatu vya wenzao wanao kula bata.....wenzao wanaishi maisha bora wao wanaishi bora maisha afu wanawasifia kweli......kwa kutoa matamko ya kijinga ndio wenyewe....


    Utasikia "wakinamama tuungane kupinga mauaji yanayofanywa na CDM manake tunaoumia ni sisi na watoto".....mara CDM inataka kuleta vita tanzania .....hawanaga maneno yao, huwa wanalishwa maneno na wakubwa (akina Sophia Simba) na wenyewe wanayameza kama yalivyo,.......siwapendi hawa wamama !
     
  7. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Tanzania !!! Nini kimetuloga? Kwa nini kupoteza Muda na fedha kwa kughalamia mapokezi ya mtu aliyeshindwa kazi
     
  8. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    jambo la msingi kama kweli akina mama wana mshikamano, wahoji mkataba wao wa jengo la morocco, ilipo airtel uko namna gani?je jengo hilo ni la uwt au la manji?mbona hakuna majibu rasmi, huku wanawapa ghiriba wenzao?pia katika jinsia tete yenye changamoto nyingi ni yao; ambapo sijaona msaada wa uwt bali kuwatumia kwenye kampeni za uchaguzi , uchaguzi ukiisha wanawatelekeza.Leo karibu 75% ya jinsia hii haina elimu rasmi ya kuwawezesha kuondokana na umaskini.Je uwt ipo kumsifia sha rose migiro huku akina mama vijijini wanateseka na sheria mbovu za kimila, huduma mbovu za kiafya, watoto wengi kupta mimba wakiwa shuleni huku hakuna mikakati ya kulikabili hili.Inatia huzuni kuona uwt ni mahala pa kupata akina mama wa kwenda bungeni huku wakitelekeza majukumu makubwa ya kusaidia umma mkubwa ambao unateseka vijijini hasa wanawake.
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mjane wa Mwangosi anachangiwa na wasamaria wema sasa hivi ili aweze kulisha watoto wanne thanks to Jeshi la polisi ya serikali ya ccm. Wanawake wa CCM jinsi walivyo katili wana ujasiri wa kuchezesha vitambi vyao huku wanawake wengine maskini wanajifungulia sakafuni.

    Umoja wa wanawake ulikufa na wakina Bibi Titi, Lucy Lameck, sio hawa wa sasa wanaficha vitambi vyao kwenye magauni makubwa kama magunia!
     
  10. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jf kisima cha burudani.....mkuu tupia hayo maudhaifu yake yaliyosababisha kutorenew contract yake coz siyo wote wanaojua.
     
  11. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,236
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Afya ya Migiro mmeionaje wakuu?!! naona kama mama amedhoofu au?!!
     
  12. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Umenivunja mbavu mkuu -- kweli wanaficha vitambi. Halafu hawa wakina mama kwa n**** ndiyo wenyewe. Nimemuona mmoja Zakia Megji naye akijimwaya kucheza jukwaani -- anadhani tumesahau ufisadi wake wa kujaribu kufunika waziwazi kashfa ya EPA!

    Si mzalendo hata kidoigo!!!!!
     
  13. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu hilo nalo neno iwas to ask the same Qn.....hali imekuwa tete......sometime stress inaweza amount too.soon ukweli utakuwa hadharani.
     
  14. Josephine

    Josephine Verified User

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naomba tuweke sawa kumbukumbu,sherehe hiyo imeandaliwa na WAMA.

    Nimesikitika sana kumbe wama ni chama cha wanawake wa CCM?

    Wanawake watanzania,tuondokane na woga na kusimama imara,fedha hiyo iliyotumika inatafutwa kwa mgongo wa wanawake wote.
    Naungana na wote wanaosema hakukuwa na sababu ya kutumia fedha yote hiyo kwa mtu aliyeshindwa kudeliver.
    The trueth is ametuaibisha sana sana wanawake wa Tanzania,na kuwaaminisha wengi,wanawake wa Tanzania hatuwezi mpaka tuwezeshwe.
    Haya yamedhihirisha wazi baada ya kushindwa kuuzika katika nafasi yoyote ndani ya Chama.

    CCM MMETUGAWA VYAKUTOSHA.
    laana hii itawagharimu.
     
  15. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Just speak the 'd' word -- NGOMA???
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,968
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Umoja huo nao ni janga la taifa!!!!
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tuliambiwa ni zamu ya mwanamke kuwa Spika, wasijaribu kuja tena na ngonjera za jinsia 2015. Mtu agombee kutokana na merit na sio aina ya viungo vya mwili! fulll stop.
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,968
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Na hilo ndo linawafanya wazidi kudharauliwa, eti achaguliwe kwakuwa ni "mwanamke?" ningefikiri kuwa mtu achaguliwe kwakuwa "anaweza na anafaa". Hatupaswi kumchagua mtu kwasababu ya jinsia yake na hatupaswi kutomchagua mtu kwasababu ya jinsia yake. Tunapaswa kumchagua mtu kwasababu "anao uwezo" LAKINI asiwe mwanaCCM tushachoka na ngojera zao hao!!!
     
  19. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Na yuile aneyekula bila kunawa - a.k.a Anna Abdallah, alikuwapo? Si aliripotiwa akijilimbikizia mahela ya wakulima wa kosrosho kama per diem yake yeye na kijakazi wake?
     
  20. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii mimama inafata mkumbo na pesa ccm mama zangu majembe ya ukweli wanapigana kweli cyo haya mamama ya ccm shame on you
     
Loading...