Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakina mama mtaacha lini hii tabia ya kujichubua ngozi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by nitonye, Jan 11, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Hivi hii tabia ya wanawake ya kujikoboa ngozi zao na kuwa wekundu hawajui kama inawashushia heshima yao katika jamii? Yaani leo nimekutana nimekutana na mwanamke amejikoboa ngozi kuanzia usoni hadi kidole cha mguu ila cha kusikitisha badala ya kuwa mweupe amekuwa mwekundu , yaani hii inachefua sana
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mwanamke akijichubua ngozi huwa naona yupo kibiashara zaidi
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    siku hizi wapo pia wanaume wanaojichubua tena bila aibu.


    Badilisha heading iwe "Wakina mama na baba mtaacha lini kujichubua"?
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mwanaume kujichubua sio bure huenda akawa bwabwa
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Nadhani hiyo heading inatosha coz wanaume wanaojichubua ni sawa na wanawake
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hao wanaitwa NOAH aka KITIMOTO aka MBUZI KATOLIKI aka NGURUE
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Nakupa 100% lakini vp wewe ngozi hujaichakachua bado?
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wanafanya kwa raha zao ....
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kila mwanaume na amkataze mkewe/mchumba wake! Kila mzazi/mlezi na amkataze mwanae!!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hadi wanamme mtakapothamini weusi wetu.
     
  11. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Wanawake je?
     
  12. i

    ivy blue carter Senior Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmh wamepitwa na wakat hao yan bado wanachichubua mmh. bs kaaaziiii.
    love ur skin colour n everybody else will too. hawajajikubali hao sijui wa wap mmh?
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni kutojikubali ndio kunawaponza wengi,
    Kuiga marafiki na kampan za watu wanaojichubua pia kunawafikisha wengi kwenye hali hiyo,
    Elimu ya kujikubali na kuwajuza madhara ya kujichubua ndio inahitajika kuondosha hili tatizo.
     
  14. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huo ni ulimbukeni, wanadhani wakiwa hivyo ndio wanapendeza. Aaaaigrrhh**x@#..!!! Thuu.
     
  15. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hahahaa hivi bado wanajibua!!???

    labda wanaogopa kufanana na weye hapo kwenye avata yako hihihiiiiiiiiii lol
     
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  17. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Wakikaa kama hivi si ndo powa
     
  18. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kuna kasumba ya kupenda wanawake weupe kwa baadhi ya makabila. Na pia wanawake wenyewe ndio wanaozidisha kuonyesha kwamba mwanamke mweupe ndio mzuri wakati sio kweli. Kwa mfano hata Mama yangu mzazi sio mweupe lakini anapendaga kusema fulani kaoa mwanamke mweusi kama nini au mke wa fulani mrembo kweli mweupee. ILA MTU PEKEE ANAYEWEZA KUSABABISHA MAGEUZI NI MWANAUME KUONYESHA DHARAU KWA WOTE WALIOJICHUBUA NA KUKATAA MKE, MPENZI AU MWANAE KUTUMIA MADAWA YA KUJICHUBUA. Mimi binafsi mke wangu wakati tukiwa wapenzi nilimpiga marufuku kutumia hayo madawa na nikamwambia nimekupenda jinsi ulivyo, utakapo jichubua tusijuane maana niliona dalili za kutaka kutumia mkorogo akifundishwa na marafiki zake.
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    ki ukweli hata mvuto unapotea.................nampenda shemegy?/wifi enu ni ana natural colour,jamani me nafaidi loooh
     
  20. JS

    JS JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mpaka pale wanaume mtaaacha kutamani wanawake weupe na sie tutaacha kujichubua....mpaka hapo mwendo ni ule ule
     
Loading...