Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakina dada ya kweli haya?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kitalolo, Aug 17, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
  2. mito

    mito JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    kama siyo msafi sishangai, kama anavaa kufuli za nailoni pia simshangai, ila kama yuko kibiashara anajua ndo wateja wake wanachohitaji
     
  3. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anajua akiwashwa atapatiwa kidole mkunaji cha kiume bila shaka ni mfanyabiashara matangazoni.
     
Loading...