Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakina Dada Wakibongo Igeni Na hii Pia

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Feb 28, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hii kali ya mwaka muda sio mrefu itatua bongo
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wabongo kwa kuchakachua utaiona hii muda si mrefu.....Si mnajua dada zetu!
     
  4. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ha ha ha,

    Mkuu siku chache zijazo lazima style hii iingie mujini bongo, just hold hivi ule weusi weusi kwenye maeneo maalum ni kufuli au kitu live chenyewe? macho wakuu sioni fresh.
     
  5. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona analeta mfadhaiko tena..
     
  6. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndallo huyo ni nani?
     
  7. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kufuli mkuu, ila huyu dada ni mtaalamu. Maana ameweka kufuli jeusi ili lionekane na kuwa ndiyo centre of attention kwa kila mwanaume anayemuangalia.
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuuuu hiiiii kali!!!!
     
  10. Kijuram

    Kijuram JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Jini Kabula haiwezi kumpita hii! Mtakuja kumuona tu siku moja kwenye viwanja vya maraha!
     
  11. P

    Pomole JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona bongo zipo tayari hizo vazi!!!Huwezi kuzitofautisha na hizi za wa kwetu!!!Tena zilishawahi kuwemo ktk jf humu!!!Linganisha na hiyo
    3025007.jpg
    i.jpg
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    [/I]QUOTE]

    Ni Mdada fulani sikupata kumuuliza yeye ni nani kwakua picha hii nilivyoipiga nikaingia mitini![/QUOTE]
    mkuuu inaonesha umebobea kwa upaparazi shigongo akipata tu habari zako atkutafuta faaasta saaaana
     
  13. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    duh hiyo ni zaidi ya ballaa na itaingia mitaani kweli kama wanavyosema wadau
     
  14. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    aisee ni balaa,, ndo maendeleo hayo,,,, maana wadada siku hizi kupendeza ni kuacha miili yao wazi.
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Kwani yeye haogopi kubakwa?
     
  16. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    MH!..ila kuna mbaya zaidi labda hiyo style...
     
  17. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mmmh kaaaaaaaaaaaaaazi kweli!!!!!!!!!!!!
     
  18. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,760
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Wataanzia kwenye night clubs!
     
Loading...