Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakina dada na wamama mkwe wanatabia ya kuingilia ndoa za kaka zao

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by X GIRL FRIEND, Jan 22, 2012.

  1. X

    X GIRL FRIEND Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna tabia ya mawifi yani dada wa bwanaharusi na mama yao/ mama mkwe kupenda kuingilia maisha ya ndoa ya kaka yao/ mwanae mara wamsakame wifi kuwa mbaya, mchoyo nk. Ndo mana ndoa nyingi zinayumba. Najua wengi humu jf ni mawifi na mama wakwe hebu elezeni kwanini mnafanya hivi?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mada zinazohusiana na hili zipo nyingi MMU. . make use of JF search engine.
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wanao fanya hayo wengi ni wale wanao tegemea kaka zao na watoto wao zaidi ya hapo ni roho mbaya tuu kutaka kufisidi wakwe zao..
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Tatizo lenu hamjui kama mawifi na mama mkwe ndio waliishi na kukua na huyo mme wako ambao unakuta hauna mda mrefu tangu uanze kuishi nae. Sasa wanapoona ndugu yao kabadilika lazima ni wewe utakuwa umembadilisha
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mi nadhani ni kutokujitambua tu.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    kwa sababu ya ...
    Search zipo.
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwa sababu ya nini? Funguka bana
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni tabia binafsi ya mtu. Haina uhusiano na chochote. Kuna watu wanaingilia maisha hata ya jirani na coaligues! Tena anangoja maid wako ama mlinzi amuulize issues zako, hujawahi ona? Muhimu ni kuwa-ignore na mara moja moja you put them in their places.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mwanamke akiingilia ndoa yangu namtoa roho. Mke nimtafute mwenyewe halafu wao walete mizengwe! Thubutu!!
     
Loading...