Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakina dada kuvaa viatu vya Plastic,je ni urembo au umasikini ?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mzee Wa Rubisi, Apr 5, 2011.

  1. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Chupa za maji zinazookotwa na kuuzwa kwa ajiri ya kutengeneza vitu mbalimbali kama vile,sahani,ndoo za plastic,vikombe na mabeseni .SASA WANATENGENEZA VIATU VYA KINADADA NA VIATU YA KUVAA KWA WATAKI WA MVUA .BEI YA VIATU NI KATI YA SH 1000 MPAKA SH 5000 .JE ni urembo au umasikini
     
  2. n

    nyambura Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    recycling system oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!
     
  3. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Fashion ya maplastic plastic............. Acha wanawake waitwe wanawake........... Ila kulikuwaga na chachacha zamani............
     
  4. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    miaka 80.wakati uchumi wa nchi hupo taabani.wafanyabiashara wakaleta viatu aina ya chacha.sasa je uchumi wa nchi ndo wasababisha kuzalishwa viatu vya kinadada vya Plastic . JE VIATU HIVI VINATAKIWA KUVALIWA WAKATI GANI ?
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,593
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160

    Kwa ujumla ni maendeleo na kukuza uchumi ingawa ni kwa manufaa ya wachache; kwa sababu zifuatazo:-

    Inasaidia pia kupunguza taka ngumu kama plastic ambayo haiozi kirahisi.
    Inaongeza pato la taifa kama itaingia kwenye mzunguko halali wa kiuchumi
    Inaongeza ajira; viwanda visingekuwepo, watanzania walioajiriwa huko wangekuwa mtaani
    Ina-ongeza kipato kwa wajasiriamali wanauza na kupata pesa za kujikimu hasa wakati huu ambapo maisha yamekuwa magumu.
    Visingekuwepo hao wasio nauwezo wa 1000-5000 wangetembea peku. (Unafuu wa bei).
     
  6. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mbona hadi wadosi walivaaga yeboyebo,they are keeping it green,na kila m2 uses plastic,na kwa bei chee tu
     
  7. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Je baadaya viatu hivyo kutumika nini matumizi yake tena,Je taka ngumu inaendelea tena
     
  8. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Je umetoa offer kwa mpenzi wako mwende sehemu,anakuja kavaa viatu vya plastic.
     
  9. Nelly

    Nelly Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie wote hamna mnachokijua kuhusu hili...uvaaji ni maamuzi ya mtu ndio maana hata Mpoki alitinga kwenye tunzo za kili akiwa amevaa CHACHA hii haina maana ameshindwa kumudu gharama za viatu vya ngozi au vingine vya kawaida! hapana; ni maamuzi tu, vivvyo hivyo wakina dada wanaweza wakatinga viatu vya plastiki kama uamuzi na nyakati zingine inaweza sababu kuu ikawa ni uchumi japo ni vigumu kuthibitisha hilo la uchumi kutokana na fashion kuvamiwa vilivyo...haswa ukizungumzia wakina Dada..mmimi nahisi wamefikia mahala wanatamani kutembea UCHI ila basi tu imeshindikana kutokana na sheria kuwabana.
     
  10. K

    Koola Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Viatu vya plastic sehemu zenye baridi huvaliwa kukinga miguu kupasuka.sijui hapa Dar wameiga kwa watu gani kwani mwanza huvaliwa kwenye viwanda vya samaki.Wanaovaa wana sababu zao labda tuwasikilize michango yao.Lakini wengine ni mkombo tu hawana sababu yeyote.Uchumi nahisi siyo sababu kwani hata wenye nazo huvaa viatu hivyo.
     
  11. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Urembo si kuvaa vitu expensive tu....urembo, kwa maana pana zaidi, ni kupendeza hata ukivaa kitu cha bei chee kabisa! na ukiona mwanamke anayependeza na vitu expensive tuu si mrembo wa kweli bana!
     
  12. N

    Ngowi G. New Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yote kwa yote, tukumbuke bidhaa za kwetu kama viatu vya ngozi mfano viatu vya kimasai/shanga vinapendwa sana Ulaya,Bidhaa za ngozi zinaendana na mazingira yetu pia ni Urembo.
     
  13. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    enzi za Mwinyi tunakuwa tunaita nikome saa 6, yaani vinavaliwa kuanzia asubuhi mwisho saa 6. Ukivaa baada ya hapo vinakuunguza. Chachacha aka bata tanga
     
  14. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kama unajua maana na kazi ya viatu utagundua kuwa swali lako halina maana kabisa, maana wakati tupo darasa la pili tulikuwa tunaulizwa maswali kama:-
    Tunavaa Viatu Ili.............................., Hawakusema vya ngozi au vya plastic.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    mmmmh!
     
  16. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Haya wee ?
     
  17. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye red nimepapenda
     
Loading...