Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakimbizi,watumwa August 1 Kilosa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ZIMBOO, Jul 16, 2012.

  1. Z

    ZIMBOO Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kufuatia taarifa kwa uma wa kilosa hasa kata ya magomeni!iliyotolewa na afisa mtendani kata kuhusu kupolwa mashamba ya wananchi na makazi yao, na kupewa muwekezaji.na kuwataka wananchi kutolima mashamba hayo ifikapo august 1 2012 na kutoka kwenye makazi yao ya sasa hali inayowafanya wakilosa kuwa watumwa,wakimbizi kwenye nchi yao na kuishia kusema heri ya wakoloni.wanajamvi tuwasaidie watanzania hawa kupata haki zao zamsingi za kuishi
     
  2. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hili li inchi viongozi wake wanatia hasira sana.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Nchi inauzwa hapo lazima kuna mkono wa babylon au mkullo!!
     
  4. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hivi wale wananchi wa Kilosa waliokumbwa na mafuriko kipindi kile na kuahidiwa kujengewa nyumba na Rais wa Libya imefikia wapi issue hiyo? Au ndiyo hao wanaotakiwa waondoke!
     
  5. Z

    ZIMBOO Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wale wamepigwa buubaa!yaani changa la macho
     
Loading...