Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakimbizi watoka gerezani.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Goheki, Sep 17, 2011.

  1. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakimbizi wa Burundi walikamatwa nje ya kambi ya wakimbizi mkoani Kigoma,na kupelekwa mahakamani,kujibu tuhuma.Hakimu aliwanyima dhamana baada ya watumia kukana shitaka,cha ajabu mahabusu hayo wamekutwa hawapo gerezani,bali wamerudishwa kambi yao ya wakimbizi.Huu ni udhalilishaji wa sheria na mamlaka husika.

    source Itv
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii ni habari ya siku tatu au nne zilizopita na yamekwishatolewa maelekezo wakamatwe na kurudishwa rumande na wakati huo huo inquiry imeanza kuwabaini waliohusika na uvunjaji huo wa sheria ili hatua zichukuliwe dhidi yao.

    Hapa kuna kila dalili ya baadhi ya watumishi wa serikali wasio waaminifu kurubuniwa kwa fedha kwani miongoni mwa wakimbizi waliokamatwa wakiishi illegally nje ya makambi ni wafanyabiashara maarufu.
     
Loading...