Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakimbizi wa kisomali kukamatiwa Iringa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masikini_Jeuri, May 24, 2010.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ni tukio amablo limekuwa likijirudia karibu kila mara raia wa Somalia wamekuwa wakikamatiwa mjini Iringa pale kwenye chepoint ya polisi (Igumbilo).

    Shida niiipatayo ni kuwa inakuwaje wanavuka mipaka yetu yote na mikao yetu mpaka wanafika Iringa na hata wakati mwingine Tunduma ndipo wakamatwe! Ni wazi uwa vyombo husika vimeshindwa kufanaya kazi yake na huenda hawa ni sehemu ya mamia ambao wanafanikiwa kuvuka upande wa pili?
     
Loading...