Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakimbizi nchini

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by imma.one, Sep 12, 2011.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa sasa watanzania tunaishi zaidi ya wakimbizi nchin kwetu haki zetu wanapewa wageni huku tukiendelea kulia na kuumiza vichwa.
    Ni lini mwisho wa huu upuuzi.?
     
  2. rubaman

    rubaman JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 4,446
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    Tanzania ni nchi pekee duniani ambayo inathamini wageni kuliko wazawa.Sijui kwa nini watanzania tunaendekeza huu upuuzi? Hizi sifa za "watanzania wema, watanzania wana upendo" ndio zimetufikisha hapa. Haki zetu zinachukuliwa na wageni tunabaki kutazama na kulia, hatujui kudai haki zetu by any means necessary.

    nawakilisha.
     
Loading...