Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakilishi wa BLW wamuunga mkono Jussa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHIBUU, Jan 28, 2012.

  1. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,692
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hongera sana Mwakilishi wetu Mheshimiwa HAMZA kati ya wawakilishi wa Wazanzibar uliomakini na uliojivuwa katika mstari wa walioikosea Jamhuri huko nyuma, tunakupa heko kwa kuliona hili na tumekuelewa na heshima kubwa kwako kwa kuona mbali ambapo sasa tunaliona lile wewe uliliona mapema! WAZANZIBAR TUSIKUBALI KUGAWIKA KATU, ZINDUKA MZANZIBAR Shttp://www.youtube.com/watch?v=ZrgAZYqtCtY&feature=youtu.beASA SIO HALAFU!
     
  2. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,692
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkiendelea na umoja huu mtapata faida kubwa zenj..

    Lakini angalizo watanganyika wakristo hawataki kabisa umoja wenu ..kazi kwenu

    Watashirikiana na wanafiki usiku na mchana watie dosari
     
  4. Hagga

    Hagga Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna watu wanaitwa watanzania wakristo??, wanaishi mkoa gani??
     
  5. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    This is rediculous! I cant comment.
     
  6. Jembajemba

    Jembajemba JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2007
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    zanzibar tuwe kitu kimoja tutashinda hii dhulma
     
  7. Jembajemba

    Jembajemba JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2007
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sio lazima u-comment hapa nenda thread nyengine uka-comment - nani kakwita???
     
  8. G

    Godwine JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ​kamkoa ka zanzibar kanamatatizo sana, narudia tena zanzibar sio nchi ndio maana nyerere alimkamata mkuu wao wa mkoa Abdul jumbe na kumuweka kazuizini
     
  9. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Zanzibar sio nchi
    Ni sehemu ya Tanzania
    Wana wimbo wa Taifa kama shule za sekondari
    Wana bendera kama timu ya Simba
    Wana Rais kama ilivyo kwa Miss Utalii
    Wana baraza la mawaziri kama ilivyo kwa serikali za wanafunzi ............
     
Loading...