Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakili

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Nizzo, Apr 7, 2012.

  1. Nizzo

    Nizzo Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    salaam,nahitaji kujua gharama za wakili katika kesi inakuwaje? Kuna mtu katufungulia kesi ya madai ya uharibifu bomba la maji lenye gharama la tsh laki tatu mali ya serikali ya kijiji,je nikitafuta wakili atahitaji kulipwa shing ngap? Na sheria inasemaje kuhusu hilo kosa? Msaada tafadhari!!
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni wapi kwanza maana kesi ya laki tatu inaweza kukugharimu fedha nyingi kwa wakili.
     
  3. Nizzo

    Nizzo Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Nipo arusha mkuu!
     
  4. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wakili kwa kesi ya laki tatu? haya bana ngoja wanasheria wanakuja.
     
Loading...