Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WAKILI WA PONDA - Brother Juma Nassoro AWAUSIA WAISLAM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Oct 19, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Asalaam Alaykum!

    Saa 4 asubuhi nilifika Central Police kusimamia mahojiano yake na Polisi kwa mujibu wa haki za mtuhumiwa nilionana na msaidizi wa ZCO daada ya utambulisho na kumfahamisha haki zake wakati wa mahojiano alihojiwa. Ukiacha namna alivyokamatwa mpaka naondoka polisi saa 10 kasoro alikuwa ktk hali nzuri na polisi akiwa kituoni hawakumfanyia lolote lililokinyume na haki za mtu aliyechini ya ulinzi.

    Sheikh anatuhumiwa na mambo yafuatayo:-

    1. Kuhamasisha maandamano kwenda Wizara ya Mambo ya Ndani. Wakati wa mahojiano walitaka kujua yafuatayo:-

    i. Kwanini waliandamana

    ii. Nani aliandaa mabango


    iii.Kanini walisema kuwa baada ya maandamano yale wataenda kumng'oa Mufti na Ndalichako
    iv. Nani aliandaa maandamano

    Sheikh alikiri kuhamasisha maandamano na pia alikubali ujumbe uliuokuwa katika mabango ulikuwa umebeba hisia za waislamu. Isipokuwa yeye hajui nani aliyaandika hayo mabango. Kuhusu Mufti na Ndalichako alisema wanastahili kuondolewa kwasababu ya kuongoza kwa dhulma dhidi ya waislamu. Pia alisema maandamano yaliandaliwa na Taasisi na Jumuiya za Kiislamu na yeye ni katibu wake.

    2. Kuvamia kiwanja cha chang'ombe

    Hapa alijibu kuwa huo ni mgogoro wa ardhi na waislamu wapo pale kwasababu ni kiwanja cha waislamu. Na kama kuna mtu anadai amevamiwa eneo lake huo ni mgogoro wa ardhi aende kushitaki mahakama ya ardhi na waislamu wapo tayari kufika mahakamani kujibu. Pia alikiri kuwa amehusika ktk ujenzi wa msikiti unaojengwa ktk eneo hilo.

    3. Kuhamasisha maandamano kidongo chekundu

    4. Vurugu mbagala.

    Haya mawili ya mwisho hakuhojiwa kwasababu mafaili yanayohusu malalamiko hayo yalikuwa hayajafika central lakini vilevile muda ulikuwa umeenda sana. Kwani mpaka tunamaliza mahojiano ilikuwa ni saa kumi kasoro hivi toka saa nne asubuhi.

    DHAMANA.

    Baada ya mahojiano niliomba apatiwe dhamana na kesho afike polisi kwa mahojiano zaidi. Polisi waliokuwa wanamhoji walikataa kwa hoja kuwa suala hilo liko kwa viongozi wakuu wa jeshi la polisi. Waliomba nikamwone ZCO Bw. Msangi, yeye alisema hawezi kulitolea maamuzi akanitaka nimwone Kamanda Kova. Nilienda kuonana na Kamanda Kova naye aliniambia kuwa hawawezi kutoa dhamana mpaka amalize mahojiano yaliyobaki. Na vile vile alisema wanasubiri wapate ushauri toka ofisi ya DPP.


    Lakini zaidi akasema kwa kuwa issue ya mbagala kuna watu wameshitakiwa kwa armed robbery kosa ambalo halina dhamana si vizuri kumpa dhamana sasa kwani huenda katika upelelezi wao wanaweza kumuunganisha na washitakiwa wa armed robbery mbagala. Kwa ufupi hiyo ndio hali iliyokuwepo.

    NAOMBA WAISLAMU WAAMBIWE WAWE NA SUBIRA WAKATI HUU WASIFANYE LOLOTE LITAKALOWAPA NAFASI MAADUI WA UISLAMU MANENO YA KUSEMA

    Maasalamu!

    By Brother Juma Nassoro - Wakili

    SOURCE; BONGO YETU


     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Splendid... Wakili anafaa huyu; Yuko PEACEFUL kwahiyo SHEIKH PONDA atapata Dhamana...
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kinachomsaidia ni shule huyu..waislamu wanaofanya fujo ni wale wahuni, wasiosoma, majambazi na wezi.
     
  4. T

    Top Cat Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu wakili ana walakin
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    Lakini, sio wote ni Wahuni, Wasiosoma, Majambazi na Wezi; Wengine ni Hali ya UCHUMI Imewafanya wajiunge na hayo Maandamano kumbuka Wengi wao walitokea MISIKITINI sasa kama MWIZI kweli anakwenda MSIKITINI Moja kwa Moja Kufanya fujo hilo ni Suala Lingine basi...

    Lakini, Kweli kama nchi inaonekana ni tajiri na sasa hivi walionacho na wasio nacho inaongezeka kuwa kubwa, lazima walio chini watakwenda MITAANI kulalamikia HALI ya MAISHA yao na wengi watasikiliza CHOCHOTE kiongozi anachosema hata kama huyo KIONGOZi sio MLALA hoi Kama hao Wananchi, ila tu anaongea LUGHA MOJA na walalahoi...
     
  6. l

    lufungulo k JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wakili kafunguka vizuri, adui wa uislam ni Ponda mwenyewe hivyo ndugu waislam wa kweli, tulieni kama mlivyotulia leo baada ya swala . kwani hiyo armed robbery itamkomba labda awakane wafuasi wake ambao tayari wako gerezani. sasa wale kimbelembele ndo wataona jinsi watakavyo achwa solemba na kafir POnda. sheikh mkuu mufti shaaban bin simba alishaongea kuwa PONDA hana elimu dunia wala akhera.
     
  7. D

    Dr.Who Senior Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Pamoja kuwa Waislam hawakusoma au niwahuni kama unavyodai, hawawezi kukojolea bibilia kwani wanaheshimu dini za watu na niwa staarabu,, kama nyie mesoma nadhani hamjaelimika...
     
  8. A

    August JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,680
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    ni kweli ni wastaarabu ndio maana wana sema Yesu si mwana wa Mungu wakati aya hizo hazipo kwenye vitabu vyao, ni wastaarabu ndio maana wa choma makanisa ili wao wapate wafuasi zaidi
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Adui wa Usilamu namba moja hapa Tz ni huyohuyo Ponda, vuvuzela ya Magamba
     
  10. andate

    andate JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ingekua kweli wasingekuwa wanafanya mihadhara ya kukashifu ukristu.
    umeandika uwongo mweupeeeee.
     
  11. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Hivi unaweza ukasimama hadharani na kusema waisilamu ni wastaarabu? Nani atakuelewa? Hata wenyewe wanajijua kuwa sio wastaarabu
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hakika najivunia kuwa mwislamu bado Ponda mpaka atoke tukimaliza hapo tutajua who is next.Nyie pigeni kelele lakini mziki wake mmeuona wenyewe yule mtoto labda aame nchi
     
  13. A

    August JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,680
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    yaani unasujudia ubabe? ahera haitafutwi kwa nguvu au ujambazi, bali ni maisha yako ya kila siku na kusali.
     
  14. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kweli kabisa mkuu na wala haipatikani kwa kukojolea vitabu vya dini nyingine
     
  15. Imany John

    Imany John Verified User

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kosa alilofanya mtoto unawahukumia watu wazima?
    Je kosa walilofanya watu wazima la kuchoma nyumba za ibada tumsukumie nani?
     
  16. t

    tononeka Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hivi kukojolea quran na kuchoma kanisa kipi bora!!!!?
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ndo hapo hata mimi najiuliza kwanini tusiheshimiane tuishi kwa upendo wewe unaoana nani chanzo mkuu lakini.
     
  18. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mbona wamekunywa divai na kuchana chana Bibilia Mbagala?
     
  19. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    na wanavyopenda najsi hawa, ni balaa, si uliona juzi pale Zaznibar, walikwiba pombe zote, na hata kule mwebechai walikwiba nyama yote ya nguruwe wakaenda kutafuna , wevi wakubwa hawa.
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    naomba uhifadh hii kauli yako,,,usiinyofoe,,,,ili usije kuikana,,,,,
    ila nakuuliza tu wakristu wote wamesoma??,hakuna wezi?,hakuna majambaz,hakuna wahuni????
    Ukishindwa kuwataja niambie nikutajie public figures za wakristo wenye sifa hizo,,,,,nikianza na mapadri wanaowakaza WATOTO
     
Loading...