Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakili Peter Erlinder na kifo cha Prof Juani Mwaikusa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Stuxnet, Apr 3, 2011.

  1. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Prof Peter Erlinder ambaye ni wakili anayewatetea watuhumiwa wa mauaji ya kimbari ya Rwanda ya mwaka 1994. Ameomba kuwasilisha utetezi wake kwa niaba ya wateja wake kupitia picha za video yaani 'video conference'. Anasema usalama wake uko mashakani kama atakuwapo mahakamani Arusha kimwili kwa kuwa Serikali ya Rwanda inatekeleza mpango wa kuwaua watetezi wote wa watuhumiwa wa mauaji ya kimbari. Profesa Peter ambaye ni mwanasheria wa Kimarekani anasema hataki yampate yaliyompata mwanasheria mwenzie Profesa Juani Mwaikusa wa UDSM aliyeuawa kikatili nje ya nyumba yake mwaka jana. Ingawa sitaki kuingilia mchakato wa DCI na mahakama lakini nataka mdau mwenye details zaidi atujuze!
     
  2. F

    Ferds JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    mbona WENGI TU WANAWINDWA, NITAKUTUPIA LINK UPATE MADATA, JUST NIPM
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    mkuu na mimi nitupie hiyo link.
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hata Mtikila anadai anawindwa
     
  5. emma-chriss

    emma-chriss Senior Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi hio rwanda tribunal haina witness protection programme?
     
  6. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sawa nasubiri unipe hiyo list
     
  7. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mambo ya kawaida haya ni kama "occupational hazards"
    we unadhani kumtetea muuaji na mbakaji ni jambo la kufurahiwa na kilamtu?
     
  8. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ni mahakama tu yenye ku prove guilty of an individual otherwise ni innocence tu ndiyo inakuwa ina prevail. Haiwezekani Kagame ukatili wake ukavuka mipaka kuja kuja kuua wananchi wetu wasio na hatia kama Prof Mwaikusa halafu jamii ikakaa kimya.
     
  9. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naomba na mimi hiyo link
     
  10. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni-PM hiyo link...though ingekua better uimwage tu..au unawe unaogopa?
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Issue za wakubwa izo ukiziingilia wanakupotezea,rest in peace Mwaikasu
     
  12. Aloysius

    Aloysius Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tafadhali sana, hizo information zikipatikana, tujuzane bila choyo, hata mimi na tamaa ya kuzion!
     
  13. BCR

    BCR Senior Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hinaomba ill link mkuuthanks
     
  14. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ni Juani Mwaikusa siyo Mwaikasu. Mwaikasu ni Jaji Mstaafu wa Mahakama kuu ya Tanzania na kwa sasa anafundisha Tumaini University pale Iringa campus
     
Loading...