Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakili mwale azidi kulia na mawakili wa serikali adai wanamwambia kwanini amenona

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Arusha Leo, Mar 28, 2012.

  1. A

    Arusha Leo Senior Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakili nguli jijini Arusha,Mediani mwale amezidi kuwalalamikia wanasheria wa serikali wakiwemo maofisa wa polisi wanaomfuatafuata katika gereza la kisongo akidai kuwa wanataka kumuu,kwani amewasikia wakieleza kuwa kwanini yeye amenawili bila kuteswa .

    Akizungumza mbele ya hakimu mkazi wa Arusha,Charles Magesa alisema kuwa maisha yake kwa sasa yapo hatarini kwani baada ya mawakili hao kukosa ushahidi wa kumtia hatiani wamekuwa wakifika gerezani hapo na kumbembeleza mkuu wa gereza hilo ili waondoke nae kwa muda wa siku tatu wakikaanae kusikojulikana.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Haaaaa hao maaskari wanataka kumla kiboga? Kwann wanamfuatilia?
     
  3. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mwale aache woga sasa
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Ana ushahidi na ANACHOKINENA?!, kwa hiyo mkuu wa gereza atamshahidia?
     
Loading...