Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WAKILI Mwale alalamika magari yake ya kifahari kuendelea kushikiliwa ,ahofia kuharibika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Arusha Leo, Apr 11, 2012.

  1. A

    Arusha Leo Senior Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakili maarufu nchini Median Mwale amewalalamikia mawakili wa serikali kuendelea kupiga danadana usikilizwaji wa rufaa waliokata ya kupinga mahakama kuamuru magari hayo akabidhiwe wakili Mwale,leo hii amewasilisha mapingamizi manne mbele ya jaji Kakusulo Sambu ya kulalamikia hatua ya mawakili wa serikali,akidai kuwa magari hayo kuendelea kukaaa bila kutumika yanaharibika.
     
  2. O

    Ogah JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo........yuko nje ya lupango kwa sasa?
     
  3. n

    ngurdoto Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwani anartuhumiwa na makosa gani mpaka washikilie mikoko yake ya bei mbaya?
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Na kama yukomlupango nani atumie magar yake?
     
Loading...