Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakili maarufu wa serikali ametutoka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mjanja1, May 28, 2012.

  1. m

    mjanja1 Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakili maaruf sana wa serikali marehemu Bonifase Stanslaus amefaliki ghafla jana. Habari kutoka kwa ndugu wa karibu zinasema alipatwa na mshituko ghafla na kufariki mara baada ya kutoka arusha kikazi.
    wakili Bon alikuwa ni KICHWA cha AG Chambers na naibu DPP. Yeye ndo wakil wa kesi zote kubwa za jinai ikiwa ni pamoja na ya jery Mulo.jitu.kina mramba. Kina maranda. Za epa zote na za BOT.
    pamoja na utumishi wake amekufa akiwa na maisha ya kawaida na yaweza onekana duni kwa wanasheria wa hadhi na uwezo wake. Ikumbukwe jamaa alikuwa ni mrevi na mvuta sigara continously. May be cos ya frustuations! Nilichojifunza kwa proffessional vjana pamoja na wito we need to balance kazi na maisha ya kawaida.
    may God Rest his Soul in PEACE. POLEN NDUGU NA JAMAA. POLENI SNA AG CHAMBERS MSIOGOPE WALA KURUDI NYUMA!
     
  2. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,536
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    ahsante kwa wasifu wa marehemu.
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,979
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nadhani wewe ndio utakuwa mlevi continuosly kwani ulivoandika ni sawa na mlevi
    pili hii habari ilitoka tangu juzi ungesoma post za wenzio na kuchangia
    lkn kwa ulevi wako umekurupuka. wewe ni nani hadi umhukumu marehemu?
    ikumbukwe alikuwa safari na aliporudi hakupunzika alifanya kazi zake tena
    ni mtu aliejituma kwa moyo wote, huo ulvei unazungumzia umeutoa wapi?
    acha hizo punguza ulevi na kukurupuka
     
  4. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,965
    Likes Received: 868
    Trophy Points: 280
    Lokissa hawa member wanakurupuka kweli kwel
     
  5. G

    Gagso Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yan kweli kabsa ya huyu jamaa amekurupuka kabsa.mi nahis huyu jamaa n m2 wa kushiiii?
     
Loading...