Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakili maarufu mbaroni kwa rushwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutunga M, Aug 17, 2009.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2009
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Taarifa za hivi punde ni kuwa wakili maarufu wa kujitegemea katika mikoa ya kanda ya ziwa Bw Aaron Kabunga amekamtwa na Takukuru akiwa katika harakatib za kuwahonga mashahidi katika kesi ya ufisadi inayowakabili watumisi 10 wa Halmasjhauri ya wilaya ya Karagwe mkoani kagera.

    taarifa kutoka mkoani kagera ni kuwa kabunga ambaye ni tajiri mkubwa wa mahotel alikuwa akiwatetea watumishi hao na ilipangwa leo kuanza usikilizaji kwa mashahidi kuto Ushadi wao lakini Takukuru walipata taarifa za Kabunga kukutana na mashahdfi hao pamoja na mtuhumiwa mmoja ambaye ni afisa elimu wa wilaya hiyo.

    walibambwa wakiwa katika hotel ya Clasic katika chumba namba 27 wote wamekamtwa,hakimu aliyekuwa anasikiliza kesi hiyo bw magana amejitoa

    kabunga,mashahidi,na mtuhumiwa bado wako lupango karagwe,kesi imepigwa kalenda

    watumishi wanatuhumiwa kutafuna zaidi ya sh milioni 30 za halmshauti hiyo
     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kudadeki!
     
  3. Kaka K

    Kaka K Senior Member

    #3
    Aug 17, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi nzuri...ila tu mbona mnachagua kazi...au zile zingine hazina ushahidi?
     
  4. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,253
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wala asiwe na wasi wasi, Tanzania magereza yapo kwa ajili ya wanyonge. Kama yeye anamiliki mahoteli n.k, magereza sio mahali pake, labda kupitia tu ili mwanaharamu afunike kombe.
     
  5. Kimori

    Kimori JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2009
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! Nae itakuwa kama ZOmbe tu. SIna imani tena
     
  6. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    hakuna kitu hapo ni siasa tu, wanataka kumharibia kazi huyu wakili, PCCB washenzi sana.
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hizi taarifa ni za kweli. Nimeongea sasa hivi na mshikaji wangu aliyeko Karagwe na kuniambia kuwa walikamatwa Ijumaa katika mazingira ya kutatanisha. Lakini Kabunga aliandika maelezo polisi na kuachiwa. Washitakiwa wote bado wako lupango. Huyo mshikakiwa alikuwa afisa elimu kabla ya kufunguliwa mashtaka. Afisa elimu wa sasa hahusiki nakesi hiyo.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kesi iende mahakamani watashinda Tanzania tambarare!
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu tumepewa ruhusa ya kufanya lolote tupendalo Tz. Kama kubaka ruksa, kuiba ndo usisema na tukitaka twanyonga tu! Kesho tunakutana club na kugonga bilauli! Natamani nijilaani! Sina hamu na macho yangu. Kichwa ndo kimebaki kama zezeta vile!:confused::rolleyes:
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli mimi nimechoka hapo, pamoja na kuwa mimi sijui sheria lakini mambo mengine yananiacha hoi na hawa wataalamu wa sheria, mahakimu, na majaji....nataka nianze kushughulika na wanafunzi wa sekondari wasichana nione kama nitafungwa nikipelekwa kwa pilato.......wale akina Liyumba, Yona, Mramba et al waachiwe huru mapema wasiendelee kumaliza kodi zetu bure!
     
  11. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Hii ni kesi ndogo sana!!! Ashinde Zombe aliyetoa roho atashindwa tajiri wa mamotel anayejua kugawa chapaaaaa??? Itafutwa muda si mrefu, subiri.
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mwanawane,

    Leo nimefanya ugunduzi kama wa wale wazungu wa miaka 1800! Kwa Tanzania ya sasa hakuna biashara inayolipa kama jinai (crimes)! Kwani unaweza kutengeneza pesa, jina na kila kitu unachohitaji kuwatesa mabwege. Itabidi nianze ku-explore upya interests zangu! Hakuna sababu ya kufa masikini wakati kila kitu kina ulinzi wa hali ya juu (first class protection)! Wajinga ndio tunaoliwa!
     
  13. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hakika sheria inachotaka ni UTHIBITISHO PASI NA SHAKA kuwa mtuhumiwa alitenda na si vinginevyo.

    sasa tusubiri pasi na shaka sheria itachukua mkondo wake
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ni kweli ila hiyo pasi na shaka inawategemea mashahidi. Sasa kama mashahidi watapotezwa kwa njia yoyote ile hata kama ni mtutu au slow poison tutapata ushindi mahakamani? Kwa nini tusirudi kweye utaratibu wetu wa kutumia wazee kutoa hukumu kama walivyofanya mababu zetu? Au tukaacha kila mtu achukue hamsini zake?
     
  15. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ebo! Wamwachie haraka wasichezee hela zetu kuendesha kesi, hana hatia yes kama Zombe. PCCB waache nchi ujiendeshe yenyewe
     
  16. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    inaonyesha mwenendo wa kesi nyingi ni wa style hii. mashahidi kuhongwa, mahakimu na majaji nao?
     
  17. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ndo maana wana(i)nchi wanaamua kuchukua tu hatua mkononi!
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mnaonaje tukipropose Shariah Laws na tukawaita askari wa kusimamia wawe Boko Haram? :D
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Labda iwe shariah kwa mfumo wetu wenyewe lakini siyo ule ninaousikia! Tunaweza kukubaliana kuwa na mfumo wetu na kwa kutazama huko nyuma tulivyokuwa tunashughulikia mashauri yetu! Huu utaribu wa pasi na shaka umeniacha njia panda.
     
  20. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani hizo ni tuhuma tu,yawezekana akashinda.Zombe pia alituhumiwa tu.
     
Loading...