Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakikutana hawanyimani!?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Baba Erick, Sep 19, 2011.

  1. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za uzima wana JF,

    Kuna jambo linanitatiza sana pale unaposhuhudia mke/girlfriend au mme/boyfriend wa mtu anaendeleza uhusiano wa kimapenzi na mpenzi wake wa zamani au mpenzi wake waliocheza "kibaba baba" au "kimama mama" na ninaposikia watu wakisema kuwa msichana ulimtoa usichana/bikr* ni vigumu kukusahau na hata ukikutana naye baada ya kuolewa kwake hakunyimi.

    INANIPA SHIDA SANA UKIZINGATIE WENGI WETU TUNAOANA TAYARI TUMESHAINGIA KWENYE MAHUSIANO MENGINE. Jamani naombeni mawazo yenu kwani nahofia kuoa tena.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    napita,..na sidhani kama ntarudi
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Inategemea na beki za huyo msichana mwenyewe...kama beki hazikabi then atatoa kwa wengi ikiwemo na kwa huyo aliemwanzisha kikosi cha kwanza.
     
  4. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    rudi bwana mawazo yako muhimu
     
  5. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    neno beki umeniacha!
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,887
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    mkuu hii issue ni tabia ya mtu tu.. sio wote wanafanya hivyo, hata ufanyaje kama mtu ni kicheche atabaki kua hivyo
     
  7. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama hawakabi ingiza viungo wakabaji utaona mabadiliko
     
  8. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    umenichanganya hapa
     
  9. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    thanks mkuu
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    wapi wadada wa jf,..leteni ukweli mlionao moyoni mwenu kuhusu hili jaman
     
  11. Zneba

    Zneba Senior Member

    #11
    Sep 19, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni utumwa kabisa,mtu ulishaachana nae unakutana nae eti mnakumbushiana ili iweje sasa?kwanini mlishindwa kuwa pamoja basi kwenye maisha kama mliona kila mmoja hawezi kumsahau mwenzie?
     
  12. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tabia ya msichana ndio itaamua atakavyokuwa.
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Beki yamaanisha uaminifu wake...beki mbovu wajua inavyojua kuruhusu mabao.
    Umenipata hapo?
     
  14. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    oooh!
     
  15. c

    charndams JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapo sijui kwakweli ila huo utakua mchezo wa kuigiza na sio tabia ya watu wenye akili timamu
     
Loading...