Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakikataa..Tuunde Muswada Wetu..Maoni kisha Tuunde Katiba Yetu! Tupige Kura!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kahabi wa Isangula, Nov 17, 2011.

  1. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Nimekaa kimya muda mrefu nikiangalia jinsi ambavyo CCM inachezea vichwa vya watanzania wasomi. Wabunge wa CCM kama akina Ole Sendeka wanashindwa kuelewa maoni ya upinzani na kubaki wakijipendekeza kwa Kikwete na kuukaripia upinzani. Ndugu zangu watanzania, Hii ndiyo nafasi pekee tuliyonayo ya kuondoa ubepari na ubeberu wa CCM na chama chochote kitakachoshika hatamu kwa Kutengeneza Katiba Mpya. Kama ninavyosema Kila siku, ni vema kushi siku chache kwa shida ukiwa umetenda mema kuliko kuishi siku nyingi kwa amani ukiwa umetenda maovu. Namaanisha wanachokifanya makamanda wa Chadema , kinamaanisha kutenda mema kwa Taifa hili japo wanapata shida za mara kwa mara tofauti na wabunge wa CCM wanaoishi kwa sera za 'kutompinga mkuu' huku wamafunikwa na Ufisadi, ushirikina, kujipendekeza, Majungu na Busara finyu.

    USHAURI KWA CHADEMA NA WADAU WENGINE
    Kuna haja ya kuunda katiba mbili, Moja ya CCM nyingine ya Watanzania. Hata nchi wafadhiri wanaweza kufadhiri hili ili kupanua Demokrasia. CCM ,wabunge wanke, spika wao waking'ang'ana na Katiba yao, Tuwaache waendelee, Tuunde kamati yetu ya wadau wenye uchungu na nchi, Tukusanye maoni, Tuandike katiba ya Nchi. Siku ya kupiga kura , Watu watapiga HAPANA kwa katiba ya CCM na NDIYO kwa katiba ya Wananchi. Mimi si mtaalamu sana wa sheria japo nina utalaamu katika sekta nyingine bali naamini wazo langu linawezekana.
     
  2. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu, ngoja waje wajuzi wa sheria watakujibu kwa ufasaha.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hilo haliwezekani... Hakutakua na tofauti na serikali kivuli
     
Loading...