Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakereketwa wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaJambazi, Jun 10, 2012.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa Mjengwa blog

    SAM_2386.JPG

    Baada ya mkutano vijana hawa wamejikusanyia watu wengi.wamepanda jukwaani,na kuanza kuimba nyimbo mbalimbali za kizazi kipya.Ajabu ni kuwa walichafua hali ya hewa baada ya kuanza kuimba nyimbo za kutukana serikali na kukashfu polisi kuwa wamesababisha maisha magumu na kwamba heri warudi kijijini
     
  2. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yo yo yo. CCM mnatuzuga kwa zenu propaganda
    tumeamua kwa dhati, kuvaa magwanda
    mwanzoni mlitupiga, kwa kazi ya ukonda
    polisi wamezidi kututesa makamanda.
     
  3. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Ukiwa muongo uwe na kumbu kumbu! we huoni hao kuwa ni walevi?
     
  4. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tume, katoe maelezo kwenye mada yako jukwaa la mahusiano! watu wana maswali!
     
Loading...