Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakenya Wanataka Nini Tanzania??

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 25, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Leo nikiwa kwenye daladala, nilikuwa nikisikiliza matangazo ya Amka na BBC. Moja ya habari ya leo ilikuwa kuhusu Uchaguzi wa Tanzania.

    Nilishtuka sana kumsikia mwanamke mmoja kutoka Kenya akisema maneno yaliyoko kwenye link hii hapa chini: (jamani jaribuni kuifungua mutamsikia huyo maza alivyokua anaropoka). ni matangazo ya nusu saa lakini utamsikia huyo maza within the first 10 minutes.

    Nadhani amesha *i*a na mafisadi tayari.

    BBC Swahili - Redio - Amka na BBC
     
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Wakenya wanafaidika na utawala wa sasa ambapo Wakenya wanapata ajira kwa urahisi Tanzania, pamoja na mambo mengine. Sera za Dr. Slaa zinaashiria kuwa akiingia madarakani, uhondo huo hautakuwepo tena. Wanasahau kuwa KANU pamoja na kuwa chama chenye nguvu sana, kiliondolewa madarakani!
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ukweli unauma...
     
  4. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli nilikasirika sana asubuhi, hadi kufikia sehemu nikasema labda BBC wanaipigia debe CCM, kama ukimsikiliza huyo mama anasema amekuwa Tanzania kwa mwezi mmoja tu hivyo hajui lolote kuhusu Tanzania na hawezi kuwaamulia watanzania kwa kusema CCM itashinda si chini ya asimilia 80% hata wale watafiti wa kuchakachua hawakutoa maksi za juu kiasi hicho. Kigezo anachotumia eti ni wingi wa Mabango ya CCM aliyoyaona, Namshauri kama hajui cha kuongea arudi kwao Kenya.
     
  5. A

    August JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,680
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    oh yeah, kwamba sisi tu wajinga saaana na jirani zetu wanafaidika na ujinga wetu. na ni kweli inauma saana unapo onekana wewe ni mjinga, si jambo la kufurahia, labda kama wewe umjinga/**** basi utafurahia.
     
  6. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Wanadhihirisha ujinga wao hadharani. Hali halisi imejionyesha mpaka sasa kuwa mabango, show za wasanii na wingi wa watu waliosombwa kwa malori hauna mvvuto. Watanzania sio wajinga hivyo, wanajua wanachokitaka na watakisema ifikapo Oktoba 31. Wengine humu wanaoishabikia ccm wana woga mkubwa sasa hivi ccm itakapopigwa chini. Katika woga wao huo wanakuwa kama mbuni ambaye anajificha kwa kuingiza kichwa chake kwenye mchanga, anasahau kuwa kichwa chake ni kidogo, lakini mwili wake wote unaonekana.
     
  7. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hata mimi nilimsikia na kwa kweli alinishangaza sana na kuniacha na maswali mengi. Ila nikajua tu kuwa mfa maji ......................!!!
     
  8. baina

    baina JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mama kama yupo humu nchini aondoke mara 1 kabla dr. Slaa hajachukuaa nchi la sivyo .....................................
     
  9. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie hamuwajui BBC...subiri muone wanavyojiandalia udirector mwaka huu au hamjui ya Tido!
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    kwa nini ahojiwe mkeii wakati uchaguzi ni wetu wa bongo?
     
  11. D

    Darwin JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    Kuna yule mwanamuziki pia wakenya anayesema JK ni handsome.
    Hapo ni baada yakumfananisha na Kibaki na Odinga wao.
    Natoka lini wakenya wakaitakia Tanzania mema?
     
  12. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    aiseeeiiiiiiii!!!!!!!!!!:A S angry:
     
  13. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BBC swahili, eti wamekuja kuweka kambi TZ! aaliniudhi sana huyo mwanamke, eti, Watu wengi wanamheshimu Nyerere, ndio, ni kweli tunamheshimu. Amekosea kumuhusisha Nyerere na ccm ya leo! ccm ya leo sio ile ya Nyerere, hii ya leo ni mafisadi, akina Lowasa, Mramba, Rostam nk.. hivi hawa ndio wanamuenzi Mwl. Nyerere?
    Nyi BBC Kenya, tokeni humu nchini, kama mnaleta habari ambazo hazina mantiki!
     
  14. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Unajua wakenya wanatuona sisi kama "bwanamdogo" wao au kakoloni kao kadogo ambako wanaweza kuka-dictate jambo lolote wanalolitaka. Ni watu wa ajabu sana hao nyang'aus. Hawana adabu hata chembe.
     
  15. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Wakenya wengi wanaifaidi sana Tanzania kutokana na utawala wetu mbovu. Wana wasiwasi kuwa tukipata utawala imara basi watakosa ile miyanya wanayoipata sasa hivi na kwa vile kule kwao wajanja wachache walishawahi kila kitu, basi watakuwa na hali ngumu tena
     
Loading...