Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakenya wanaosaidiwa na mtoto wa Mzindakaya anayefanya kazi uhamiaji wamhadaa waziri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LENGIO, May 27, 2012.

  1. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Picture 1.jpg Picture 002.jpg Picture 2.jpg Picture 3.jpg Picture 4.jpg Picture 6.jpg Mkenya Antony ngoo na mwanaye Davisi antony ngoo wamekwenda kwa waziri wamambo ya ndani na mtoto wa mzindakaya ambaye anafanya kazi uhamiaji nakufanikiwa kubadili uwamuzi wa waziri aliyetangulia Nahodha aliyetoa uamuzi wachukuliwe hatua kali.baada ya kupitia vielelezo kutoka kijiji wanachosema wamezaliwa cha toloha kata ya kahe. Wamemueleza waziri Nchimbi utata wa uraia walionao ni kutokana na ugomvi wa kibiashara wakati sio kweli. Mzee antony mragha ngoo ni mzaliwa wa undali taveta na wala sio toloha kahe kama anavyodai,nawala familiya ya mwanyika haimtambui.mtoto wake amekutwa na pass mbili za kusafiria moja ya tanzania na moja ya kenya.yakenya amekuwa akiitumia kupelekea madini nje ya nchi za asia.Serikali imeunda tume ya pili kwenda kuchunguza uraia wao wakati uhamiaji arusha na moshi wamesibitisha sio raia watanzania.fedha zetu zinafujwa bure wakati ukweli unajulikana hawa sio raia nimeweka ushaidi hapo juu wote wa vijiji vyote wanavyosema wamezaliwa kuwakana.
     

    Attached Files:

  2. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Huyu Emanuel Nchimbi ni bogas kabisa. Ni hasara kwa taifa letu. Hivi watu kama hawa uwaziri wanapate? nafuu liwekwe jiwe pale ofisini litakuwa na manufaa kuliko huyu mvivu na mzembe asiye na haya. Halafu eti utasikia anautaka urais...
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,905
    Likes Received: 1,351
    Trophy Points: 280
    zindiko kaya ni fisadi linaloogopwa ccm kuliko rostam
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Na Mtoto Mwingine wa Mzindakaya kateuliwa kuwa Mkuu wa Wilaya; Mwingine ni Mbunge; Yaani hakuna Mwananchi wa Tanzania wa kumudu hizo nafasi isipokuwa Mzindakaya's CCM CULT members?

    Inasikitisha kweli, CCM tutafika kweli
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Dr Nchimbi anabadilisha uamuzi wa waziri aliyemtangulia based on what?
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Huyu Nchimbi ni fisadi mwingine tokea enzi za mtandao na hawa ndio waliofaidi hela za EPA; zaidi ya hayo amefaidika sana na mradi wa ujenzi wa jengo la vijana kwa kupitia mshirika wa mkweree Subash Patel na juzi tu alikuwa Arusha akizindua jengo la wahindi akiwa na huyo huyo Subash Patel!! Hamna kitu hapo huyu ni mwizi mwingine!!
     
  7. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pumbaf kabisa, hawa waache waendelee na wizi wao waliozoea, dawa yao iko jikoni....:spit:
     
  8. S

    Shansila Senior Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thread ni nzuri ila sina miwani ya kunisaidia kuona vimaandishi hivyo vidogo.
     
  9. O

    Ogah JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ............pasipoti zetu zinagawiwa kama njugu kwa wasomali, nigerians and kenyans........masikini nchi yangu..........
     
  10. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Time to say no to foreigners, pulling out of carzy EAC.
     
Loading...